Bán Chim trĩ bảy màu (golden pheasant)

• Thread starter hoangthang
  • Ngày gửi
H

hoangthang

Guest
HT farm cung cấp chim bảy màu trên toàn quốc. Nhận Ship đi các tỉnh phía Bắc.
Chim trĩ bảy màu là loại chim cảnh mà hiện nay được đánh giá cao về giá trị nghệ thuật, giá trị văn hoá. Được ghi nhận và mô phỏng nhiều qua các kinh phật.
Hiện trại có bán tẩt cả các dòng chim:
Bảy màu đỏ :

+chim trưởng thành: 18tháng trở lên
+chim con loại 3 tháng
Bảy màu vàng :
+chim lứa: 12_15 tháng
+chim con loại 3 tháng
Bảy màu xanh :

tham khảo và biết thêm thông tin tại chia sẻ
http://agriviet.com/home/threads/129223-Chia-se-kinh-nghiem-nuoi-chim-tri-bay-mau-golden-pheasant-

hình ảnh tại trại nuôi:
HT_Farm_Picture1.jpg[/IMG]

Chim trĩ bảy màu đỏ(red golden pheasant):

Chim trĩ bảy màu vàng(yellow golden pheasant):

Chim trĩ bảy màu xanh(lady amherst pheasant):

Last edited by a moderator:
Chim gì đẹp vậy

Ôi trời, hnay mới biết trang này, chim này đẹp quá vậy? Giá chắc cao lắm hả anh?

Mùa chim con về rồi, mình đang có trứng và một ít chim con chưa đủ tháng....còn nhiều chim trưởng thành cho mùa đẻ năm nay nhé.

Giá

Vận chuyển sao a? Giá cả thế nào vậy a? Em ở Tp Hcm. Có nhiều để chọn không vậy?

Vận chuyển sao a? Giá cả thế nào vậy a? Em ở Tp Hcm. Có nhiều để chọn không vậy?

Nếu bạn thích thì cứ ghé chọn thoải mái, không thì mình vận chuyển lên cho bạn trực tiếp, vì nhà mình ở tp HCM luôn. Nhận đổi lại nếu chim lỗi tật.... Những lỗi khách quan, giá cả có nhắn vô Mail cho bạn rồi, có gì gọi trực tiếp nhé. Thân chào bạn. Năm mới vạn sự như ý.

năm mới an khang. phước lộc trời ban, vui xuân đón tết.

@ to Hoang thang: Pác vừa là rắn mối, vừa chim trĩ...cái nào là chính , cái nào là phụ vậy pác?...kaka
Phàm làm gì từ cái tâm thì đều là chính cả Bác à. Làm chính là làm nông, chủ thớt yêu nghề nông. Chỉ Cần có tình yêu với nghề là được Bác à. Vẫn thu mua rắn mối, kỳ tôm, để nhà hàng mình thiêu thụ mà. Không có khái niệm chính phụ, bàn tay ta làm nên tất cả, có sức người sỏi đá cũng thành cơm! Mỗi giai đoạn mỗi đam mê. Thế nhé Bác. Chúc Bác và gia đình năm mới an khang Thịnh vượng.

Phàm làm gì từ cái tâm thì đều là chính cả Bác à. Làm chính là làm nông, chủ thớt yêu nghề nông. Chỉ Cần có tình yêu với nghề là được Bác à. Vẫn thu mua rắn mối, kỳ tôm, để nhà hàng mình thiêu thụ mà. Không có khái niệm chính phụ, bàn tay ta làm nên tất cả, có sức người sỏi đá cũng thành cơm! Mỗi giai đoạn mỗi đam mê. Thế nhé Bác. Chúc Bác và gia đình năm mới an khang Thịnh vượng.
kaka...Bác nói y như...sách. " Mỗi giai đoạn, mỗi đam mê"...Câu này em nghe được. Chúc Bác cùng gia đình năm mới nhiều sức khỏe, an khang thịnh vượng.

kaka...Bác nói y như...sách. " Mỗi giai đoạn, mỗi đam mê"...Câu này em nghe được. Chúc Bác cùng gia đình năm mới nhiều sức khỏe, an khang thịnh vượng.

Khà khà, cảm ơn Bác nhiều, hi vọng có dịp cà phê giao lưu.

con chim nay dep qua.gia nhiu mot cap vay.No co kho nuoi khong?co the mail gia qua dc khong a

con chim nay dep qua.gia nhiu mot cap vay.No co kho nuoi khong?co the mail gia qua dc khong a

--------

taihoa_m@yahoo.com

Back