chim trỉ đỏ

Tran Tuan Phong

Nhà nông nghiệp dư
Chim trĩ đỏ trống rất mê mái hoạt động rất hăng 1 trống nhốt chung với 4-5 mái, Bạn ghép 1-1 thì mái sẽ bị hoảng loạn vì k chịu dc nhiệt. Trống của bạn chắc sinh lý có vấn đề rồi. Thay trống mới đi

Xuan Vu

Nông dân @
Trĩ đỏ dâm bà cố luôn, 1 thằng nó chơi 4-6 đứa, mới vừa nó. Còn trĩ trống của bạn là ngoại lệ rồi.

M

motnua

Guest
Bác motnua ơi chim trỉ mái cua nhà em no rụng lông o phần lưng vay là bệnh gi vậy?hay là con chim trống nó đạp mái nên rụng lông vậy
Thường là do thiếu rau xanh hoặc khoáng chất - để vài tuần là hết , nhớ vệ sinh chuồng trại cho nó ít cát để tắm .

Thank bac nha
[DOUBLEPOST=1421816474,1421674779][/DOUBLEPOST]
Thường là do thiếu rau xanh hoặc khoáng chất - để vài tuần là hết , nhớ vệ sinh chuồng trại cho nó ít cát để tắm .
[DOUBLEPOST=1421816828][/DOUBLEPOST]Bác motnua ơi.em làm theo lời bác la thả mấy chu gà trống vào đc 2 ngày thì em thấy con chim trỉ trống giường như nó rất sợ những con ga trống , vậy bây giờ lam thế nào vậy nhờ bác giúp cho

M

motnua

Guest
Thank bac nha
[DOUBLEPOST=1421816474,1421674779][/DOUBLEPOST]
[DOUBLEPOST=1421816828][/DOUBLEPOST]Bác motnua ơi.em làm theo lời bác la thả mấy chu gà trống vào đc 2 ngày thì em thấy con chim trỉ trống giường như nó rất sợ những con ga trống , vậy bây giờ lam thế nào vậy nhờ bác giúp cho
À bạn ngâm lúa mầm cho nó ăn thử xem và thả 1 ,2 con gà bé bé thôi .
Trĩ nuôi dể lắm nhớ đừng để chuồng tối quá
Cố gắn bổ sung thêm thức ăn giàu đạm và vitamim .
Cố gắn lên nhé !

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH