Chó Phú quốc

• Thread starter QuitMit
  • Ngày gửi
Thấy nhiều AE trong diễn đàn nói về loài chó này, mình cũng thích, đã và đang nuôi. Gửi đến AE một số hình ảnh xem chơi nhé !

Mình lại thích loại PQ Thái lông ngắn này :

Bác ơi, bác có bán cún con ko ? loại nào lông ngắn đó, lông dài đổ lông dơ nhà lắm. em ở gần ĐH Nông Lâm TPHCM, nếu có thì giá cả thế nào ah

Chó này xuất sứ từ Thái Lan nhưng cũng có một số nét tương đồng chó PQ tại đảo PQ. Gửi lại bạn xem bài về chó PQ này nhé !

Chó trong hình bạn gửi file giống chó mình ghê.bạn gì ở tphcm có rảnh thì mời bạn lên trại mình xem chơi

Mình dự định mở trang trại nuôi toàn bộ chó pq kg.mình sẽ tuyển những loại chó pq chuẩn nhất.vì mình là dân sứ đảo mà

Mình dự định mở trang trại nuôi toàn bộ chó pq kg.mình sẽ tuyển những loại chó pq chuẩn nhất.vì mình là dân sứ đảo mà

hì, chào bạn, anh bạn hàng xóm của mình đang cần mua 1 chú cún con lông ngắn, tướng tá nhỏ con, thích hợp với kiểu phòng trọ, giá khoảng từ 400 đến khoảng 1,2triệu. Nếu bạn có thì báo giá và send hình ảnh cho mình nha
coichetvohinh.ph3@gmail.com
Thank bạn nhiều

Còn đây là đàn PQ nhà mình từ khi mới sinh đến khi xuất bán (trên 4kg sau 65 ngày )

Úi trời, bạn nói đúng phóc ! Chó PQ trong vòng năm đầu tiên nghịch như giặc vậy: đào bới, cắn gặm ... không thiếu trò gì ! Nhiệm vụ của người nuôi là phải huấn luyện (phần giản đơn nhất) chó con từ lúc 1-2 tháng tuổi như: đi vệ sinh đúng chỗ, nghe hiệu lệnh của chủ...

Back