cho thuê dài hạn đất phúc yên điện nước đầy đủ

Cho thuê dài hạn đất thổ cư giá hợp lý tại Ngọc Thanh Phúc Yên. diện tích 3000 m2 , phù hợp chăn nuôi gà theo mô hình cn, nuôi ong, trồng hoa ...mặt tiền đường bê tông dài 55 m, đường bê tông 3,5 m sổ đỏ chính chủ, điện lưới nước giếng khoan quanh năm, giao thông cực kỳ thuận lợi, cách sân bay nội bài 20km, khu du lịch flamingo đại lải 4km cách công ty japha comfeed bình xuyên 10km. Sổ đỏ chính chủ a Cường: 0 chín tám 9 năm ba hai chín 5 tám.

Nhà bác là đi đg Tl 301 lên à. Đất đã trồng cây gì chưa. Nếu muốn thuê thêm đất thì gânf đó có không bác. Thời hạn bác cho thuê khoảng bao nhoeeu năm. E cũng đang muốn thuê trên đó để nuôi dê. Nhà vợ e thì gần đồi 79. Nếu đc bác cho xin giá cả , thời gian thuê vào inbox nhé.

Đất mình đúng ở tỉnh lộ 301, vừa đầu tư đường nhựa mới 3 cây cầu mới tiện về Hà Nội và thông sang Thái Nguyên. Đất nằm ngay chân đồi nên nuôi dê rất phù hợp và đầu ra thì đã có các nhà hàng phục vụ Flamingo, có diện tích đất để thuê thêm. Hiện trên đấy có một số cây như vải mít, và đang trồng chè. Thời hạn cho thuê tối thiểu là 5 năm. Giá cả đã ib.
Nhà bác là đi đg Tl 301 lên à. Đất đã trồng cây gì chưa. Nếu muốn thuê thêm đất thì gânf đó có không bác. Thời hạn bác cho thuê khoảng bao nhoeeu năm. E cũng đang muốn thuê trên đó để nuôi dê. Nhà vợ e thì gần đồi 79. Nếu đc bác cho xin giá cả , thời gian thuê vào inbox nhé.

Đất đó nuôi gà, bò dê... thì rất hợp lý, về diện tích thì như mình đã nói ở trên. Về xây dựng chăn nuôi thì mô hình trại gà nuôi gia công cho CP chẳng hạn thì rất hợp lý, về giao thông thì mình hiếm thấy ở đâu đầu tư cho giao thông nông thôn nhiều như ở Vĩnh Phúc, đường bê tông vào đến tận nhà mình mặt tiền rộng 55m, mình đã xây tường bao. từ Đông Anh bạn lên chỗ mình rất thuận tiện
Bac inbox e giá cả.diện tích nhé.đất đó có xây dựng chăn nuôi đc k bác.e ở đông anh
,
[DOUBLEPOST=1457938273][/DOUBLEPOST]

Last edited:

toanthuyanh2013

Nhà nông tập sự
Đất đó nuôi gà, bò dê... thì rất hợp lý, về diện tích thì như mình đã nói ở trên. Về xây dựng chăn nuôi thì mô hình trại gà nuôi gia công cho CP chẳng hạn thì rất hợp lý, về giao thông thì mình hiếm thấy ở đâu đầu tư cho giao thông nông thôn nhiều như ở Vĩnh Phúc, đường bê tông vào đến tận nhà mình mặt tiền rộng 55m, mình đã xây tường bao.
ở trên đó có sẵn chuồng trại rồi hả bác.e chua nhận đc tin nhắn của b a.nhắn cho e giá cả nhé
[DOUBLEPOST=1457938504][/DOUBLEPOST]Giá chát quá.nuôi gà 10năm chắc vừa đủ để trả tiền thuê đất cho bác.e xin rút a

Lưu ý bạn đây là đất thổ cư, đầy đủ tính pháp lý hạ tầng để đầu tư lâu dài, chuồng trại thì người thuê phải đầu tư. Giá cả thì theo thị trường và trao đổi thương lượng, nếu thực sự quan tâm mời bạn tham quan cụ thể và trao đổi :)
ở trên đó có sẵn chuồng trại rồi hả bác.e chua nhận đc tin nhắn của b a.nhắn cho e giá cả nhé
[DOUBLEPOST=1457938504][/DOUBLEPOST]Giá chát quá.nuôi gà 10năm chắc vừa đủ để trả tiền thuê đất cho bác.e xin rút a

Last edited:
Bác nên xem lại cái giá nếu thật sự muốn cho thuê. Đất 3000 m thì không phải là lớn nếu nuôi bò+dê. Lại chua kể phải đầu tư truồng trại ... cả trăm thứ khác nữa . Thân...

Mình hoan nghênh người thuê có mô hình kinh doanh ổn định và lâu dài. Về giá cả có thể trao đổi và thương lượng trên cơ sở khảo sát thực tế. Nếu bạn là người trực tiếp đầu tư kinh doan mình tin bạn sẽ quan tâm và tìm hiểu kỹ, mình chỉ cho thuê đất có hạ tầng cơ bản như đường giao thông điện, nước cấp ...phương án kd, đầu tư chuồng trại cơ sở vật chất, khả thi chuyên nghiệp và hiệu quả là do bạn. Chúc bạn nghiên cứu và hạch toán thành công, mình luôn sẵn lòng trao đổi.
Bác nên xem lại cái giá nếu thật sự muốn cho thuê. Đất 3000 m thì không phải là lớn nếu nuôi bò+dê. Lại chua kể phải đầu tư truồng trại ... cả trăm thứ khác nữa . Thân...

:)Bác nào ở miền nam, miền trung ra bắc làm Nn tôi sẽ có hỗ trợ đặc biệt tiền thuê.

Last edited:

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH