Chúc mừng hạnh phúc Hai bạn Hà Thu + Trường Giang

TRĂM NĂM TÌNH VIÊN MÃN
BẠC ĐẦU NGHĨA PHU THUÊ

Chúc Hai bạn Trăm năm hạnh phúc, ngày nào cũng là những tháng ngày hạnh phúc, tràn đầy niềm vui và tiếng cười!

Last edited by a moderator:
Chúc mừng hạnh phúc anh chị Trường Giang - Hà Thu. Chúc anh chị trăm năm hạnh phúc, vĩnh kết đồng tâm.

Một vài hình ảnh "nông dân @" đi ăn cưới
Ngóng chờ Cô dâu - Chú rễ nè

Cô dâu chú rễ xuất hiện

Hà Thu khác ngày thường nhiều quá

Chị Jen xinh đẹp xuất hiện

Đại Gia đình Agriviet hôm đó đủ 1 bàn nè! Có 1 cô gái khá là lạ đó là Con chú Ba Phỉ đại diện papa đi ăn cưới

Tấm hình tập thể máy chị Jen, máy chị Jen còn nhiều ảnh lém. ^^))

Đại Gia đình Agriviet hôm đó đủ 1 bàn nè! Có 1 cô gái khá là lạ đó là Con chú Ba Phỉ đại diện papa đi ăn cưới

Cô gái này, thật ra cũng hông hẳn lạ. Bốn năm không gặp không ngờ Heo Luoi trở nên xinh xắn, đằm thắm quá đỗi.:6^:

Chúc mừng đám cưới đầu năm.
Chúc hathu và Trường Giang trăm năm hạnh phúc.

Hình còn nhiều trong máy ảnh từ lúc đón dâu đến khi ra nhà hàng, nhưng còn bận quá chưa up lên được.

trơi ơi tin vui như vậy mà em cũng không hay biết gì ,cuối cùng hai anh chị đã tìm được một nửa của mình rồi ,
có hai người bạn thân đó là anh gia huynh va anh trường giang mà bây giờ anh trường giang đã có gia đình rồi thì bây giờ chỉ còn mỗi gia huynh là độc thân thôi , lên anh gia huynh hãy cố gắng lên năm nay là năm con ngựa lên làm gì cũng mã đáo thành công em tin rằng lếu anh câu hôn chị ấy thì chắc chắn chị ấy sẽ không phản đối gì đâu hê hê hê....

ak quên mải nỏi chuyện quên không chúc anh chị
em chúc anh chị ,Trường Gianghathu ,trăm năm hạnh phúc đầu bác răng non - đầu bạc răng long - đầu năm đám cưới cuối năm thêm người

Last edited:
HEHE....anh đánh đòn Loan Nguyễn giờ....ko thông báo cho anh mà còn....chọc hén

--------

@ Loan Nguyễn ơi! Em bảo Hà Thu và Trường Giang đem biếu pác khúc thuỵ du cái...đầu heo nhé.....anh em mình đem rượu đến chứng kiến....kaka

Last edited:

Hình còn nhiều trong máy ảnh từ lúc đón dâu đến khi ra nhà hàng, nhưng còn bận quá chưa up lên được.
Úp mau mau anh ơi! Bà con đang nóng lòng ngóng chú rễ - cô dâu
@ Loan Nguyễn ơi! Em bảo Hà Thu và Trường Giang đem biếu pác khúc thuỵ du cái...đầu heo nhé.....anh em mình đem rượu đến chứng kiến....kaka
Anh Tuấn ơi! Hai người đó chắc đi hưởng tuần trăng mật rồi chắc hổng nghe thấy....
-------------------------
Admin nhà ta có nghề mới sao ta???

hehe.... Đâu có biếu KTD đâu, chắc biếu mấy anh em hay tổ chức offline với biếu cho ông tổ nghề nông thì hợp lý hơn.

hehe.... Đâu có biếu KTD đâu, chắc biếu mấy anh em hay tổ chức offline với biếu cho ông tổ nghề nông thì hợp lý hơn.
Kaka....nhờ có trang Web này mà 2 người mới.....gặp nhau. Biếu KTD để anh còn ăn theo nữa chứ....kaka. Loan Nguyễn nhắc dùm cho KTD nhé...Xong đọ này là KTD chuyển sang nghề đó luôn ....kaka

Chúc mừng em Trường Giang! Chấm dứt thời "xách xe không" chạy rong nhông!
Em Hà Thu, chào em, trước lạ sau quen. Tui nói em cái nầy, mong là Trường Giang không đọc: "Em quản-lý thật chặc, đừng để "hắn" ham vui..."
Nói thì nói vậy, Trường Giang mà rủ tui,thì tui "Ừ" liền!
Hì hì, Hà-Thu có thấy, một người vừa có vợ lại vừa có bạn, thì trên đời còn mong gì hơn. Phải không nào?
Thân quý.Hì hì...
Loan chúc hai Cô Cậu:
"Già đầu vẫn còn thuê người giúp việc"
Chú tiếp :
"Đôi lứa vẫn mãi là đại gia".
Được hông Loan?
Chú.

Loan chúc hai Cô Cậu:
"Già đầu vẫn còn thuê người giúp việc"
Chú tiếp :
"Đôi lứa vẫn mãi là đại gia".
Được hông Loan?
Chú.
Ớ ớ ngơ ngác với mấy câu "trong ngoặc kép" của Chú luôn :Dapdau:, kiểu này xách "xe độp" chạy qua bên Úc hỏi Chú mới được.

Back