Chúc Mừng Măng Mới

đi lên làm giàu xin chúc bà con chăn nuôi một Năm MỚi an khan khang thịnh vượng , vạn sự như ý sức khỏe rồi rào an lành hạnh phúc, chăn nuôi gặp nhiều may mắn vật nuôi ít dịch bệnh hay ăn chóng lớn gặt hái được nhiều thành công và cuối cùng em chúc ngành chăn nuôi VIỆT NAM phát triển gấp nhiều năm ngoái và không dịch bệnh
hic em xin nỗi các bác BQT nha vì em đã làm sai với quy định của diễn đàn nhưng vì em muốn gửi tới bà con chăn nuôi một vài lời chúc may mắn tời bà con
lếu có gì sai xin các bác hết mùng một thì xóa bài không mất rông chết

Last edited:
Ngày đầu năm xin chúc cho di len lam giàu thêm nhiều sức khỏe, vui vẻ hạnh phúc trong năm mới.
di len lam giàu có tiến bộ rất nhiều trong môn chính tả rồi đó, Anh em ghi nhận sự tiến bộ của bạn. Năm nay ráng thêm tí nữa nhé.

Ngày đầu năm xin chúc cho di len lam giàu thêm nhiều sức khỏe, vui vẻ hạnh phúc trong năm mới.
di len lam giàu có tiến bộ rất nhiều trong môn chính tả rồi đó, Anh em ghi nhận sự tiến bộ của bạn. Năm nay ráng thêm tí nữa nhé.
em cảm ơn bác em cũng chúc bác an khang thịnh vượng sức khỏe ,rồi rào làm ăn gặp nhiều may mắn

hic ngại quá hôm nay xem lại bài mấy biết mình đã viết sai " nhầm kí tự " hu hu trời ơi xấu hổ quá đi mất chỉ vì không đọc kĩ nội dung trước khi đăng mà làm cho cả nhà cười rồi

Không ai dám cười đâu đừng lo, nhưng phải cẩn thận và đọc kỷ trứơc khi gửi là được. Chấp nhận bạn sai sót trong khi khi đang học hỏi chứ tuyệt đối không chấp nhận tính cẩu thả. Không biết ai có khó chịu không chứ Tôi đọc bài của bạn thì lại thấy rất vui vì cái tính thiệt thà của bạn. Năm mới vui vẻ nhé.

em cảm ơn bác rất nhiều , cái tật của em vẫn trưa sửa được hihi
như vậy là em yên tâm rồi

Back