Chuồng nuôi thỏ hiện đại

Sau thành công trong giai đoạn thử nghiệm phát triển chăn nuôi thỏ Newzealand ra nhiều tỉnh. Công ty đã triển khai nâng cấp chuồng trại chăn nuôi với quy mô lớn nhất, hiện đại nhất trong cả nước với hệ thống 10 chuồng nuôi, mỗi chuồng >1.000con.

Gía thành 100 ô chuồng bao nhiêu vậy anh?

CHuẩn quá ! Xài hàng Inox hả bác !
100% Inox[DOUBLEPOST=1407983424][/DOUBLEPOST]
Gía thành 100 ô chuồng bao nhiêu vậy anh?
Các bác chỉ nên áp dungk kích thước, còn làm vật liệu Inox giá thành rất cao. Nhật họ đầu tư 100%[DOUBLEPOST=1407983584][/DOUBLEPOST]
1 ô nuôi đ bao nhiêu con, diện tích 1 ô là bao nhiêu vậy
Diện tích mỗi ô là 0,5m2. Thỏ nguyên liệu (2kg) nuôi 6-8 con[DOUBLEPOST=1407983853][/DOUBLEPOST] Trại này Công ty mình ký hợp đồng thu mua và tư vấn kỹ thuật. Hiện tại đó là một Trạm của Cty. Mình biết anh Tháp từ lúc nuôi 20-30 con thỏ

Last edited:
1 ô 0,5 m2 =dài 1m.rộng 0.5m à.Kiểu chuồng này sao ko thiết kế ghép vách dọc giua 2 ô tầng trên,ghép liền các vách vách ngang sẽ tiết kiệm nhiều,1 duong ong nuoc tang 2 ,1 van uong nuoc dùng cho 2 o lồng .Chuồng chi nuôi dc tho thit do sàn thua,100% TA CN , tho dai,ia ra ra lối di. Nên chuồng này chua hiện dại do ko ưu việt,dc cái bền dẹp...

randy

ĐAM MÊ NUÔI BÒ SÁT
thả thỏ vô nữa là quá chuẩn rồi ko chê được,nhìn thèm quá

Sau thành công trong giai đoạn thử nghiệm phát triển chăn nuôi thỏ Newzealand ra nhiều tỉnh. Công ty đã triển khai nâng cấp chuồng trại chăn nuôi với quy mô lớn nhất, hiện đại nhất trong cả nước với hệ thống 10 chuồng nuôi, mỗi chuồng >1.000con.

[DOUBLEPOST=1408105491,1408105447][/DOUBLEPOST]Gia ca nhu the nào day bác.

skaterboi

Chính hiệu
có phát triển ra tây nguyên không?
Không phát triển lên Tây Nguyên thì Không quan tâm :Haha::Haha::Haha:

chitoan

Có kinh nghiệm
cty này đầu tư vào miền trung ko nửa , mình rất hy vọng đc như vậy,
cảm ơn nhiều .
Miền trung thì theo em biết là không tại xa quá. Nguyên liệu làm thuốc nên phải gần gần để giữ sức cho thỏ.^^!

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH