Chuồng nuôi thỏ hiện đại

Sau thành công trong giai đoạn thử nghiệm phát triển chăn nuôi thỏ Newzealand ra nhiều tỉnh. Công ty đã triển khai nâng cấp chuồng trại chăn nuôi với quy mô lớn nhất, hiện đại nhất trong cả nước với hệ thống 10 chuồng nuôi, mỗi chuồng >1.000con.

Up bai len moi nguoi hoi ma ko thay đáp vay a Hoang Minh thanh oi...!
Có gì mà đáp, đâu phải topic mua bán nên mấy anh hỏi giá cả thế nào đâu cần trả lời, Mà giá inox thì rất cao, nghe xong thì "cao thế" , "mắc quá".
Bác chủ có nói mà,tham khảo thiết kế, kích cỡ thôi, vật liệu hok phù hợp với bà con nông hộ.
mình chuyển an toàn bằng xe riêng với số lượng 500con thỏ newwzilans .1 con = 2kg thì ổn lắm ko nhỉ,
vận chuyển vào trong ấy.
Anh có thê hỏi trực tiếp bên Nippon nhưng em đã từng trò chuyện với họ thì hiện miền trung chưa đến được, Miền bắc hiện cũng chỉ phổ biến ở 5-6 tỉnh gì đấy vùng gần Bắc Ninh và Ninh Bình. Tất nhiên sắp tới sẽ hướng ra trung nhưng phải đầu tư về việc vận chuyển khá kĩ. Thỏ thịt không lo còn thỏ làm thuốc : mệt mỏi,sút cân, xù lông...do vận chuyển xa cũng ảnh hưởng chất lượng

Gia ca nhu the nào day bác.
Giá hiện tại là 83$/con đạt 2,3kg
có phát triển ra tây nguyên không?
Không phát triển lên Tây Nguyên thì Không quan tâm :Haha::Haha::Haha:
Hiện tại chưa có kế hoạch phát triển ở Tây Nguyên bác ạ.
Up bai len moi nguoi hoi ma ko thay đáp vay a Hoang Minh thanh oi...!
Mình đi công tác giúp bà con miền núi nên không online được bạn thông cảm
mình chuyển an toàn bằng xe riêng với số lượng 500con thỏ newwzilans .1 con = 2kg thì ổn lắm ko nhỉ,
vận chuyển vào trong ấy.
Mình sang Trung Quốc họ vận chuyển hàng ngàn km. Tuy nhiên ở VN mình thì phương tiện vận chuyển và đường giao thông còn nhiều hó khăn. Thỏ nhập cho nhà máy phải đạt tối thiểu 2,3kg khi vận chuyển đến tận nơi, nhưng tiêu chuẩn để nhập cao lắm, không bệnh tật, không ghẻ, không nấm....Nói chung là "đẹp không tỳ vết"

Last edited:
Chào Anh Hoàng Minh Thành.
Anh cho em hỏi hiện tại Công ty của bác có thu mua ở khu vự Hải Phòng Không ạh. Bên bác có ý định mở rộng mô hình ra Hải Phòng không bác. Em rất mong hợp tác được cùng anh

Sau thành công trong giai đoạn thử nghiệm phát triển chăn nuôi thỏ Newzealand ra nhiều tỉnh. Công ty đã triển khai nâng cấp chuồng trại chăn nuôi với quy mô lớn nhất, hiện đại nhất trong cả nước với hệ thống 10 chuồng nuôi, mỗi chuồng >1.000con.

không có ở tây nguyên hả bác?Nếu mình nuôi thì công ty có bao tiêu sản phẩm không?

Chào Anh Hoàng Minh Thành.
Anh cho em hỏi hiện tại Công ty của bác có thu mua ở khu vự Bình dương Không ạh. Bên bác có ý định mở rộng mô hình ra Bình Dương không bác. Em rất mong hợp tác được cùng anh

Back