Chương trình OFFLINE nhỏ mừng ngày 2/9/2011 ...

Thời gian: Ngày 2 tháng 9 năm 2011 (15h = 3h chiều)
Địa điểm: Nhà hàng Thảo Nguyên (gần Ngã Ba Vũng Tàu).
Nội dung : ĂN (# phá mồi) + NHẬU (# uống cho có)
Chi phí : Dự kiến 1tr/ người :2cat: (baba + tổ yến + chồn nhug đen + Măng tây + chùm ngây) :approve:
(Miễn phí cho trẻ nhỏ và phụ nữ nhậu từ 5 chai trở lên)
(Miễn phí các trường hợp dẫn theo bạn gái, em gái, con gái, cháu gái , tất cả những gì có chử gái) :ph34r:
Xem video trước khi đi offline:

Kính chào quý bà con và các anh em thân hữu,
Nhân dịp
ngày nghỉ lễ 2.9 để các anh em có cơ hội giao lưu gặp gỡ nhau và anh Phú - baby_plm tham gia đảm nhiệm vai trò Supper Moderate trong diễn đàn Agriviet (
http://agriviet.com/home/threads/17523-Dang-ky-quan-ly-dien-dan-MOD-_SMOD_ADMIN?p=194243#post194243). Ngày hôm qua, anh em đã đến và tổ chức một buổi tiệc rượu nho nhỏ.

Xin cảm ơn tập thể anh chị em, không quản ngại gió bụi xa xôi đã đến giao lưu họp mặt với nhau:
Cô Jen_ero (Long Khánh)
Chú nguyenhungDung (thổ địa)
Anh Desertrose (Bà Rịa Vũng Tàu)
Vợ chồng anh Phú-baby_plm cùng bé trai (Bình Triệu Q . Bình Thạnh HCM)
Vợ chồng anh Phan Tùng (Vĩnh Cửu Đồng Nai)
Anh Huynh (Bình Tân HCM)
bạn Tấn Thành (Nhơn Trạch Đồng Nai)
Phương Huy (ĐH Nông Lâm Thủ Đức)
... Và cả em nữa- Giang còi (đến từ một nơi rất xa :approve:)

Ánh chiều tà xiên xiên bóng qua mái lá thủy tạ.

(Trái qua phải
)
Cô Jen_ero - bạn Tấn Thành (tanthanh) - Anh Gia Huynh (Admin khucthuydu)

Cô Jen đơn ca một bản

Nâng ly mừng họp mặt, mừng sức khỏe, mừng tình đồng chí-đồng đội-đồng hương mà chúng tôi đã và đang có bấy lâu nay.

Êm đềm và mê say!

(Trái qua phải) Anh Phú-baby_plm, anh desertrose, vợ chồng anh Phan Tùng, Phương Huy ( Mod box Chăn Nuôi - phuong_huy), bác NguyenHungDung (cựu chiến binh), cô Jen_ero, bạn Tấn Thành, anh Gia Huynh.

Chúng tôi là Agriviet.com!

hehe... tình hình theo dự kiến là ăn các món (baba + tổ yến + chồn nhug đen + Măng tây + chùm ngây) nhưng mà do lễ 2/9 khách du lịch đông quá, chỉ còn con baba nhỏ xíu, tổ Yến thì chỉ còn loại 2, chồn nhung đen mà lông trắng, măng tây thì già quá, chùm ngây thì bác HoangLeMinh ngưng cung cấp cho khu vực Đồng Nai, nhím thì đang mang thai ----> được sự tài trợ của bác nguyenHungDung , anh em dùng các món cây nhà lá vườn rất ngon.

Xin cám ơn :
- Bác NguyenDungHung : nhà tài trợ món ăn cho buổi tiệc ( tôm + thỏ+....)
- Bác desertrose : Nhà tài trợ bia (tổng công ty bia rượu quốc tế heneiken hjhj...)

Xin công bố tổng chi phí bữa tiệc : 1.299.999 VNĐ :lol: (Đã bao gồm bia)

Last edited by a moderator:
Hoàn tất xong việc gửi hình lên cho các bác xem! :welcome::welcome:

:lol: hôm qua dzìa bà rịa "đồng chí" TanThanh đài thọ vé xe. Lần off cuối năm này dù có ở Tây Nguyên cũng ráng tranh thủ dzìa tham gia cho bằng được. Cảm ơn mọi người đã tổ chức 1 cuộc off thân tình ấm áp.

--------

Xin Má rồi mà Má hok có cho đi!
Má nói là ở nhà với Má chớ không có đi đâu hết, Má sợ ngoinhanho đi vô trong đó rồi quên đường về nhà... :1^:

Dễ quên đường về nhà thiết lắm đó nha, gần địa bàn của desertrose thì nguy hiểm lắm đó :lol:. Tuần trước ngang qua đaklak tính dừng lại lên dự án kua ngoinhanho rùi nhưng do không biết số điện thoại nên bó tay, may sao thiết lập được 1 thổ địa cũng tương đối dễ thương ở daklak. Lần sau lên Tây Nguyên phải nhờ thổ địa này hướng dẫn đường đi nước bước ở daklak để rành đường tiện đường "truy nã" ngoinhanho sau!!!:lol:

Last edited:
Chời, anh đứng chụp hình mà trong hình có anh thì... anh thành quỷ rồi!

Có thấy mặt Giang mô nà?? Hay mập quá sợ nặng ảnh ko dám đứng vô? :lol:

Đây là một sơ suất nhỏ nên cả buổi tiệc không có hình của Giang, rút kinh nghiệm lần sau. Thú vị nhất có lẽ là sự có mặt của bạn desertrose (bông hồng sa mạc), bạn rất vui và có nhiều nét thật thú vị hơn cả Điền Bá Quang (vạn lý độc hành), bạn từ Bà Rịa lên Đắc Lắc, ra Đà Nẵng, vòng về Biên Hòa, về lại Bà Rịa, trở lên Biên Hòa dự họp mặt với anh em, rồi về lại Bà Rịa ngay trong đêm, thật đáng nể.

Mà Giang còi chụp hình cũng ác quá.

Em vô cùng xin lỗi chị Jen vì đã ... nhần lẫn thông số của chị! :6^:[/QUOTE]

Baby nói nhầm lẩn thông số gì mà jen hổng biết..??

Hì hì, tại lúc đầu mới gặp chị em nhớ lộn chị làm điện lạnh :p
Hì hì..Nhầm với chị Hello roài..lâu quá không thấy Hello lên 8 với mọi người chi hết..
Trước khi gặp gỡ các anh em lúc 3h trưa..Jen cũng có cái live show trước đó nè..thấy lễ jen chạy show ghê không..

Hì hì..Nhầm với chị Hello roài..lâu quá không thấy Hello lên 8 với mọi người chi hết..
Trước khi gặp gỡ các anh em lúc 3h trưa..Jen cũng có cái live show trước đó nè..thấy lễ jen chạy show ghê không..
Cashier xài sao hết?

Bài viết có nội dung tương tự
  • Xót xa VÒNG XOÁY NỢ NẦN
    • Thread starter Gia Mẫn
    • Ngày gửi
  • Khô
  • kỹ thuật chăn nuôi chồn nhung đen.!
    • Thread starter Bùi văn Mạnh
    • Ngày gửi
  • Thông tin tài liệu chồn nhung đen!
    • Thread starter Bùi văn Mạnh
    • Ngày gửi