Chuồng úm em chuan bị nhập gà

• Thread starter TienChip
  • Ngày gửi
Còn vài giờ nữa là mấy em nó về nhà mới hihi

Last edited by a moderator:
Anh cho uống suốt sáng tối hả. theo em phải có tí C với B chứ anh. thuốc Úm toàn kháng sinh đâu có dinh dưỡng gì đâu

mình dùng kháng sinh phổ rộng trong đó có luôn 8 loại vitamin và điện giải.

mình dùng kháng sinh phổ rộng trong đó có luôn 8 loại vitamin và điện giải.

à có nghe bà bán nói. rồi em xem thấy thành phần a b c d e trên đó thấp lắm. bịch đấy bé tí teo mà 30k hjx hjx. uổng 3 ngày hết. em mua 1 lạng B, 1 lạng C kết hợp a d e và 1 Lạng Đường Gluco hết 70.000 uống hết 2 tuần luôn ^^

à có nghe bà bán nói. rồi em xem thấy thành phần a b c d e trên đó thấp lắm. bịch đấy bé tí teo mà 30k hjx hjx. uổng 3 ngày hết. em mua 1 lạng B, 1 lạng C kết hợp a d e và 1 Lạng Đường Gluco hết 70.000 uống hết 2 tuần luôn ^^

thuốc úm có nhiều loại lắm bạn à, mình thỳ mình chỉ chung thành với 1 loại, 1 gói nó tới 100g pha cho 100 lít, bạn xài hàng gì mà gói nhỏ vậy

thuốc úm có nhiều loại lắm bạn à, mình thỳ mình chỉ chung thành với 1 loại, 1 gói nó tới 100g pha cho 100 lít, bạn xài hàng gì mà gói nhỏ vậy

Èo. gói anh mua bao nhiêu tiền thế. em thì chỉ nhìn sơ qua thôi. cái bịch bé tí teo tầm 20 30g.
Hum nay mua cái loại C + a d e. và loại B . => 2 loại này bả nói pha 1 lạng ( 100g) với 20 lít nước. Vì bả cắt từ cái bịch thuốc ngoại ra bả cân. (bịch đó chắc 500g) Em về tìm trên mạng thấy ít thuốc nào pha 10g/ 2 lít nước lắm. Đa số là 1g / 2 lít ko à. tỉ lệ này quá cao. thấy cũng nghi nghi

Back