chuyên bán gà đông tảo(đông cảo)-chính gốc,đã bổ sung hình

• Thread starter baocuong1980
  • Ngày gửi
Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận
Upppppppppp

Gà nhà Bác giá cao nhưng:
Gà thuần chủng không vậy bác? nếu thuần chủng thì có bảo hành hàng của nhà Bác là chân khủng long không?
Nếu tui muốn mua số lượng 20 cặp gà mái + 4 cặp gà trống. Bác có bảo đảm chân sẽ to không?

Nếu gà bác chất lượng thì lo gì, tui lây về tui nuôi lớn lên con nào chân không to, không đạt chuẩn mang trả lại bác hoàn "tiền đã mua + tiền thức ăn" tui nuôi dưỡng. Bác thấy hợp lý không?
Chứ tui thấy ai cũng nói "gà của mình tốt, gà của mình bố mẹ chân to" và bên mua thì lại chửi, chê vì gà không đạt...
Nếu gà của Bác quả thực như thế thì hợp tác với tui nha. Nếu bác chấp nhận điều kiện trên chắc Nhà Bác buôn bán đắt nhất TP.HCM này đó.

"lấy chữ TÍN để mà làm giàu"

Sao không thấy chủ thớt trả lời những câu hỏi của comment này nhỉ???? Bác không thấy hay không thèm trả lời người ta?

hix.em mua 10 con 1tháng tuổi hết 2tr mà nuoi tới giờ còn được 3 còn.nuôi hơn một năm rồi,chân nhỏ tí àh.có thấy chân khủng long gì đâu vậy mà lúc mua ngươi ta bảo là chân to bằng cổ tay.toàn là lừa đảo bán gà lai không àh.

--------

Last edited by a moderator:
Uppppppppppp

--------

Uppppppppppp

Uppppppppppp

Uởởởởởởởởởởở

Cần mua gà

Uởởởởởởởởởởở
Mình cần mua 1 hoặc 2 đôi cũng được. nhưng mình xin hỏi giá trước.mà bạn ở đâu vậy nhỉ. có j nt đến số 01674519782. tớ tên nghĩa

upppppppppppppp

--------

uppppppppppppppppppppppp

Chào ngày mới......................................................................................

--------

uppppppppppppppppppppppppppp

--------

upppppppppppppppppppppp

Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận
Bài viết có nội dung tương tự
  • gà Đông Tảo tại Sa Đéc
    • Thread starter nguyenquangnguyen
    • Ngày gửi
  • Gà Đông Tảo bán tại Sa Đéc