chuyện lạ Chim tri đỏ cần tư vấn

• Thread starter cadeau
  • Ngày gửi
Chuyện lạ chim trỉ đỏ xảy ra ở nhà mình là hiện tượng lạ ,đối với mình,không biết đã xảy ra với anh em nuôi trỉ đỏ chưa, xin tư vấn. chuyện là: mình nuôi chim trỉ đỏ chung với gà tre, hiện tượng ở đây hình đã thấy tận mắt ga tre của mình ( Đạp mái với chim trỉ đỏ).chuyện này đã xảy ra vơi anh em nuôi tri do chưa.Cần tư vấn về khả năng ,ga tre đạp chim trỉ mái. vậy trỉ mái có trông không, có thể ấp nở kg,nếu nở thì ra con gì.anh em nào có kinh nghiệm xin giúp đở.

tất nhiên là chuyệnlạ ũng có thể xảy ra.trong tự nhiên có rất nhiều điều không thể mà vẫn xảy ra.ngay cả những nhà khoa học hàng đầu thế giới cũng bó tay không giải thích nổi,nhất về động vật lại càng khó hiểu chúng.lên mình cũng có phần đồng ý và hi vọng sẽ xảy ra chuyện lạ của trĩ và gà tre.vậy mình chúc bạn seẽ thành công để mở ra khả năng có thêm 1 giống gà mới hoặc giống trĩ mới!!!

Mình cũng đang ấp 9 trứng. Ga tre trống đạp trĩ khoang cổ mái. Soi trứng thì thấy có phôi rồi. Khi nào ấp nở thành công, mình sẽ up hình len chia sẽ với anh em diễn đàn.

Ngựa lai Lừa. Lừa lai Ngựa. Trâu lai Bò.
Trâu Mura lai Trâu Việt. Bò Rừng lai Bò
Nhà. Ngựa vằn lai ngựa thường. Nhiều lắm.

Cứ phải thử mới biết được. Nếu thành công,
là một đề tài chấn động thế giới đó. Biết
đâu nó ra một con đẹp hơn Công, to hơn Đại
Bàng thì bạn bán cho các nhà gây giống
nước ngoài, làm tỷ phú Gà Lai Trĩ đó bạn.

Back