Có ai giúp được em không ?

• Thread starter ramborong20
  • Ngày gửi
em muốn học hỏi mô hình nuôi cá lăng trên lòng hồ thủy điện. Muốn các pro tư vấn tất tần tật.
Và em cũng dành 1 năm để học hỏi. Ai nuôi cá lồng bè hoặc biết ai nuôi thì nhờ thu nhận em làm người làm công với. Thank mọi nguời đã đọc.
Ai biết giúp em nha

Bạn ở đâu?
ở Điạ chỉ cụ thể là Thị trấn buôn trấp huyện krông ana, đắc lắc. Nhưng không ngại gì hết miễn là có thầy sẽ tới bái sư liền.

--------

có ai ở hòa phú, Buôn Mê không vậy ?

Last edited by a moderator:
Nuôi cá ở lòng hồ thủy điện là thầy của người ta rồi mà còn đòi học gì nửa? Nuôi cá ao tù thì kém hiệu quả, nuôi bè ở La Ngà thì bị ô nhiễm, lòng hồ thủy điện thì ở đầu nguồn nước rồi thì ko sợ ô nhiễm nữa. Ông cứ mua lưới về giăng, thả cá, cho ăn, canh trộm là xong. Có cá nhiều thương lái tự tìm đến, khỏi lo nghĩ nhiều. Chúc thành công!

up giùm anh em nào
Cảm ơn bác !

--------

Nuôi cá ở lòng hồ thủy điện là thầy của người ta rồi mà còn đòi học gì nửa? Nuôi cá ao tù thì kém hiệu quả, nuôi bè ở La Ngà thì bị ô nhiễm, lòng hồ thủy điện thì ở đầu nguồn nước rồi thì ko sợ ô nhiễm nữa. Ông cứ mua lưới về giăng, thả cá, cho ăn, canh trộm là xong. Có cá nhiều thương lái tự tìm đến, khỏi lo nghĩ nhiều. Chúc thành công!
cảm ơn bác em muốn hỏi vốn, kỹ thuật rồi nhiều thứ nữa lắm bác ah`để em chuẩn bị.

Last edited by a moderator:
Bài viết có nội dung tương tự

Back