• Có Ai Là Nạn Nhân Của Thằng đoàn Kim Sơn Không?

Thảo luận trong 'MuaBán: ngành Chăn Nuôi' , 2/12/09

Trạng thái chủ đề:
    Không còn mở để tiếp tục thảo luận
    1. Mình là 1 nạn nhân của thằng đoản kim sơn, tui muốn nhửng ai là nạn nhân mình hãy cùng nhau tố cáo tội ác của nó gây ra. nếu giỏi thì đi lừa người giàu đi mà đăng này lại nhẫn tâm lừa người nông dân. Các bạn có biết số tiền mấy chục triệu đối với nông dân lớn lắm không? thậm chí cả đòi không bao giờ có nỗi. Tôi cũng mong có nghề mới nên khi nghe nó nói là kỹ sư mình càng thêm tin tưởng và dồn hết sức để đầu tư, tôi đã không nghe lởi mọi ngưởi thân dã đem cầm hết tát cà ruộng vườn. bây giờ tôi không biết phải sống sao nữa. Chồn hương nó bán cho tôi nó nói là chồn sinh sản ai dè khi tôi về kiểm tra thì toàn là chồn rừng bẫy về đúng ngày hôm sau thì chồn lầ lượt ra đi.......Tôi mong muốn mình phải vạch trần bộ mặt của nó đùng để nó lừa người nông dân mãi.

Đang tải...
    2. hoamuatim

hoamuatim Nhà nông nghiệp dư

bác nên nêu rõ tên và địa chỉ cụ thể của mình cũng như kể rõ tường tận sự việc thì mọi người mới biết đường mà tìm lại công bằng cho bác chứ.

3. phuong_huy

phuong_huy Nhà nông nghiệp dư

Nghề nghiệp:
      student
      xong phim. Kỹ sư của nhà ta dính thêm 1 đòn nữa rồi.
      Sao bác ko nhờ công an lên tiếng. Nếu 1 mình bác tố cáo thì chắc cũng chưa đủ, nếu như hợp lực những nạn nhận thì có lẽ ko phải là việc đơn giản để công an gác qua 1 bên

4. trangtraiheoconlonton

trangtraiheoconlonton Nhà nông nghiệp dư

Nghề nghiệp:
      Nông dân
      oài,chán quá

5. nuoide

nuoide thanquangninh.vn VIP

Nghề nghiệp:
      Bán Ba Kích Rừng
      hết kỳ đà giờ lại là chồn ...

6. 8 XI-BAC LIEU

8 XI-BAC LIEU Nhà nông nghiệp dư

Nghề nghiệp:
      LAM RUONG
      Báo công an nhưng làm gì có cơ sở, chẳng lẽ trong hợp đồng lai nghi chồn lương do nhà cho sinh sản hoặc chồn hương bắt từ rừng (thường nông dân nhỏ lẻ mình không có hợp đồng), chồn chết do gì gì thì mình biết chứ sao nói được, đâu có ai khám nghiệm tử thi đâu.
      Thôi thì những ai có liên quan hoặc bị ảnh hưởng hãy lên tiếng để mọi người hiểu rõ chứ làm ăn phập phòng kiểu này có ngày chết vì bệnh tim quá.
      làm nông dân thật khổ.

7. khucthuydu

khucthuydu Administrator

Khóa topic- BAN NICK- Vu khống - lời lẽ không có tính xác thật.
      Thiếu thông tin cá nhân của người đăng. Tên, địa chỉ, số ĐT, CMND

8. 8 XI-BAC LIEU

8 XI-BAC LIEU Nhà nông nghiệp dư

Nghề nghiệp:
      LAM RUONG
      -------------------------------------------------------------------------------
      mô phật, đọc chữa ký xong cảm thấy giác ngộ, chợt tỉnh sau cơn mê, ngày mai chắc đi thăm em "lan" quá.

9. Xuan Vu

Xuan Vu Đại gia nông nghiệp VIP

Mình là ai hãy đăng rỏ tên và địa chỉ rỏ ràng để mọi người góp ý đâu ra đó
      Có gì mà không dám nói chứ

10. hello

hello Nhà nông nghiệp dư

Nghề nghiệp:
      Ô-sin - Giúp việc
      Có mỗi chuyện đơn giản vậy sao mà Hello thấy mọi người có vẽ gì đó rối lên vậy. Cái gì cũng có rủi ro của nó và mình coi như đây là rủi ro của mình đi. Chuyện đã qua rồi thì chỉ còn cách khắc phục thôi. Có nói và tức giận bấy nhiêu thì mấy con kia có sống lại được đâu các anh ạ, mà có muốn bắt đền người bán thì cũng có lấy bằng chứng gì?. Vậy sao mọi người không khuyên nhủ nhau rằng mua con giống ở nơi nào tốt, uy tín thì có phải hay hơn là bàn tán lại chuyện không mấy vui này.
      Nhắn bác ĐKS: "He he he, Bác ĐKS ơi, khi đi ra đường thì bác nhớ mang khẩu trang cho kỹ vào, kẽo anh em trong diễn đàn này gặp mặt bác thì .... mắc cỡ dùm cho bác lắm đó."

11. nuoide

nuoide thanquangninh.vn VIP

Nghề nghiệp:
      Bán Ba Kích Rừng
      Mắc cỡ đã tốt. Có người điên tiết có khi xin ít huyết cũng nên . Đi đêm lắm có ngày gặp ma . Gặp phải cha nào khùng khùng điên điên xơi thiệt thì mệt lắm.

Trạng thái chủ đề:
    Không còn mở để tiếp tục thảo luận