Bán Cơ Sở Lươn giống MINH TIẾN

LAMTUNG™

Có kinh nghiệm
#1

Cơ sở Lươn giống MINH TIẾN
chuyên cung cấp các loại Lươn giống nhân tạo và bán nhân tạo.
- Lươn thuần dưỡng đúng PH nước theo yêu cầu của anh em.
-Lươn đã được ngừa những chứng bệnh như:Nội ký sinh,ngoại ký sinh,nắm thủy my v v ...
- Bao hao hục 100% trong thời gian 1 tháng
-Tư vấn Free chỉ cần gọi :093.9999.202 hoặc 0984.063.414 gặp MR Tùng 45t
-ĐC:xã Tân Hòa - huyện Thanh Bình - Đồng ThápCơ sở Lươn giống Minh Tiến





 

Last edited:
#7
Bình ở Long An(huyện cần đước), đang tìm nguồn con giống vậy anh có cung cấp về Long An được Không?nuôi lươn cở nào tỉ lệ sống đạt?nhờ anh tư vấn nhe!sdt 0913123553 ,(nuôi lần đầu nên chưa có kinh nghiệm,)mail;;lebinh71@hotmail.com,thanks!
 

N

nuoiluontapsu

Guest
#14
Anh bán loại nhỏ nhất là bao nhiêu con 1kg giá bao nhiêu và bao hao hụt thời gian bao lâu
 

Xuan Vu

Thứ thiệt
Nông dân @
#15
150con/kg nếu nuôi lớn// 3 con/ 1kg=50kg x 120k=6.000.000$ trừ hao hụt, chi phí ..... con lại lời ....?
Hạ giá thành chăn nuôi, và bảo quản đầu con, nuôi lớn đồng đều... lời nhiều lắm. Còn không thì..............????????????????.
Xin cho biết những khoảng chưa tính được trên. Nếu biết được sự chênh lệnh có lợi, thì người nông dân sẽ thích nuôi lươn.
Tôi có 1 người bạn ở xã Bình phong Thạnh, Thạnh Hóa, Long An, nuôi lươn khi bán thu được nhiều tiền. Tôi hỏi chi phí bao nhiêu mà có tiền nhiều vui vẽ thế. Anh bạn ấy trả lời không biết chi bao nhiêu, chỉ biết mua lươn giống mười mấy triệu, giờ bán gần trăm triệu , nhiều tiền mê quá.
Tại sao anh bạn trả lời thế bà con có biết không?
- Nhà anh ấy ở gần sông, nước thay cho lươn lấy nước sông, mồi lươn ăn thì vợ chồng, con cái đi đặt lờ, dớn, đáy... về cho lươn ăn. Thế chẳng biết tổng chi là bao nhiêu hết. Nhưng hôm nay thu vào tiền nhiều hơn số tiền mua con giống rất nhiều, thì vui vẻ cười đùa và nhậu ngất ngư luôn hi hi
 
Last edited:

Đối tác


BÀI VIẾT YÊU THÍCH