có thể cung cấp giống gà ta số lượng lớn!!!!!

• Thread starter nguyenduynam
  • Ngày gửi
N

nguyenduynam

Guest
cơ sở có thể cung cấp gà ta giống với số lượng lớn,gà khi xuất đã đc làm vacxin,đảm bảo chất lượng.
ai cần có thể gọi theo số 0626291956,0987784776.
địa chỉ:vũ hòa-đức linh-bình thuận:huh::huh::huh::lol::lol::lol::)

Last edited by a moderator:
tôi muốn mua khoảng 200 -500 con gà giống tốt , chân vàng, da vàng , to con vào thời điểm cuối tháng 10/2008(hết mưa) để thả vườn, làm giống bố mẹ.Tôi đang dự định làm chuồng tạm cho tránh gió,chồn vào ban đêm.Nuôi khoảng 200con/2000m2.
Địa chỉ nuôi ở Hàm Thuận Nam, PT. ĐT của tôi 0902797662.tên tuấn

ga ban bao nhieu 1 con vay ?

chào anh!!
nhà em bán gà ta giống từ 25 ngày - 1tháng tuổi,đã đc làm vacxin,tỉ lệ sống cao khi bà con mua về!giá dao động từ 18ngàn- 20ngàn/1gà con,mua với số lượng nhiều sẽ đc giảm giá.xin cảm ơn ;):D:huh:

nhật kí:hôm qua có bác tít ngoài Huế hỏi mua gà mà ko đáp ứng đc ,tiếc quá.chỉ tội cái nhà bác này xa quá!
àh mà chú HỐI ơi!chú đâu rồi!

tôi muốn mua 1000 con ga ta giống tôt.tôi mua hỏi giá bao nhiêu?chừng nào có thể mua gà được? tôi ở Bế Tre.

tui ở q9 TP HCM ông cung cấp được không ? giá cả làm sao ? cả gà con & gà bố mẹ . xin vui lòng nhắn cho minh . thanks

hihi, rồi sẽ có người mua mà bạn,cố lên nhé
tên này là tên nào mà nhảy nhót ở khu vực này nhỉ? Đang đau đầu nên vì ko cung cấp nổi gà giống cho bà con đây nè! bây giờ mới nói động viên câu này thì trễ quá

tên này là tên nào mà nhảy nhót ở khu vực này nhỉ? Đang đau đầu nên vì ko cung cấp nổi gà giống cho bà con đây nè! bây giờ mới nói động viên câu này thì trễ quá

Tóm lại Là Agriviet hiệu quả đó chứ ;) Mấy bác làm ăn có vẽ phát triển ghê hén. Chắc phải thu tiền bán Gà wa' keke...........

ừ, bác Nam ơi, đang bán được nhiều gà, có muốn mở rộng quy mô để phục vụ bà con thì mua máy ấp trứng công nghiệp, em bán cho. hehe

@khucthuydu:uhm cảm ơn agriviet rất nhiều
@quản hiệp:cũng đang tính đến chuyện đó đây nhưng đọc mấy bài viết của Quản Hiệp rồi hình như Quản Hiệp chỉ bán máy ấp theo kiểu tự động chứ ko phải tự chế,kiểu tự động thì ấp trứng nhàn hơn nhưng số lượng trứng vào ko thể nhiều bằng loại tự chế,đảo tay.Nhà tui làm nguyên 1 lò ấp(xây),tự đảo,số lượng trứng trong lò ấp có thể hơn 1 vạn trứng

Không có ji đâu bác, kinh doanh được em mừng cho bác, chỉ hy vọng Agriviet ngày càng phát triển, mong bằng ngoài bác sản phẩm bác cũng nên chia sẽ kinh nghiệm với mọi người đó cũng là nhưng khách hàng hiện tại cũng như trong tương lai của bác.

hehe... sp của bác QH bị chê rồi :D

Không có ji đâu bác, kinh doanh được em mừng cho bác, chỉ hy vọng Agriviet ngày càng phát triển, mong bằng ngoài bác sản phẩm bác cũng nên chia sẽ kinh nghiệm với mọi người đó cũng là nhưng khách hàng hiện tại cũng như trong tương lai của bác.

hehe... sp của bác QH bị chê rồi :D

uhm rất hi vọng agriviet ngày càng phát triển để liên kết đc mọi nông dân trên khắp các miền.
Cơ sở luôn lấy chữ tín lên hàng đầu,và chất lượng của sản phẩm sau khi bán,sẵn sàng chia sẻ kinh nghiệm cho bà con vì vậy mỗi đợt hàng,mỗi khách hàng mua gà giống đều đc phát 1 cuốn sách tự biên của chủ cơ sở Nguyễn Kim Tân về kinh nghiệm nuôi gà,các cách phòng chống bệnh cho gà để bà con dễ dàng hơn trong việc nuôi gà!

Back