Còn 3 ngày nữa là e bắt gà về, mới nuôi lần đầu, sợ quá mấy bác ơi

Em có cần mua mắt kính gà không em. Nếu có nhu cầu gọi số 0934866281 gặp vũ nha

Không biết mới bắt về nên cho uống j để ngừa bênh và tăng sức đề kháng hả mấy bác....
Nên cho uống trong bao lâu..:1^:
bạn cứ lên mà tham khảo mấy người đi trước , đừng sợ cứ bắt tay vào làm là được thôi bạn ak

không có việc gì khó chỉ sợ lòng không bền bạn à , cố lên nhé

@ à chuẩn bịch lên lịch tiêm vacxin thật tốt nhé

Em bắt gà bnhieu ngày tuổi?gà gì?ở trại đã tiêm những vacxin gì rồi?
Còn mới về thì theo anh nước uống pha thêm k và c.còn thức ăn trộn thêm b1 b12 để kích thích ăn nhiều.ngày đầu nên bật điện cả đêm cho ăn liên tục để hồi sức.ý kiến cá nhân thôi nhé.hehe

Không biết mới bắt về nên cho uống j để ngừa bênh và tăng sức đề kháng hả mấy bác....
Nên cho uống trong bao lâu..:1^:

Trời ơi....mấy bữa đến giờ thấy bạn này tư vấn cho ae trong hội nuôi gà nhiều bài...nhiều chuyên mục...ai ngờ giờ mới nuôi.....kinh nghiệm lấy từ đâu vậy bạn.
Đọc cái níc...gakochet....tưởng đã nuôi nhiều gà không chết...

Trời ơi....mấy bữa đến giờ thấy bạn này tư vấn cho ae trong hội nuôi gà nhiều bài...nhiều chuyên mục...ai ngờ giờ mới nuôi.....kinh nghiệm lấy từ đâu vậy bạn.
Đọc cái níc...gakochet....tưởng đã nuôi nhiều gà không chết...
Bác nói em mới để ý.vào xem hoạt động thấy cũng tư vấn các kiểu.xong cũng thấy nuôi mấy đàn rồi.thế mà topic này lại bảo sắp nuôi gà lần đầu.bi h thật giả lẫn lộn quá!!!!

Mấy bác nhầm lẫn gì rồi, bài viết này này hùi tháng 10 năm 2013 lận, lúc đấy thằng bé gàhaychết mới vào diễn đàn đăng bài này mà không ai trả lời thoi. Sau đợt nuôi kinh nghiệm em nó đầy mình rồi

Mấy bác nhầm lẫn gì rồi, bài viết này này hùi tháng 10 năm 2013 lận, lúc đấy thằng bé gàhaychết mới vào diễn đàn đăng bài này mà không ai trả lời thoi. Sau đợt nuôi kinh nghiệm em nó đầy mình rồi

Vậy những ai khơi lại bài viết này là người âm lịch à...vì nó đã là của quá khứ và cũng không có kinh nghiệm gì chia sẻ trong bài viết...thật là uổng công comet....

Back