công thức sản xuất cám hổn hợp cho gà

duc hau

Tập sự
Đoc xong thấy mờ con mắt, bạn có công thức phối trộn thức ăn đơn giản hơn k
mình thật k hiểu bạn nghĩ gì nữa ,mình đã nói đây là công thức chuẩn của nhà máy sx cám ,biết bao nhiêu người muốn và dùng tiền mua củng chẳng có dc .công thức đơn giản thì chất lượng thấp ,mà cái đó thì tim trên mạng thiếu gì ,k có gì dể ăn đâu bạn à muốn có cám chất lượng thì bạn p tự tìm hiểu thôi .mình thì chuẩn bị nuôi heo chứ k nuôi gà nên mới đưa lên cho bà con mình cùng tự sx cám để giảm giá thành

ODAS

Tập sự
Công thức của bác sẽ giúp ích cho ai chăn nuôi gà đấy.

Bác có công thức làm thức ăn cho heo không? bà con chăn nuôi heo cũng khốn đốn lắm vì giá bán thấp, thức ăn hỗn hợp giá lại cao. Giúp luôn cái công thức phối trộn thức ăn cho heo luôn nhé bác.

duc hau

Tập sự
thức an cho heo thì mình cũng có nhưng k thể đưa lên dc vi mình còn sử dụng .chỉ có thể đưa ct cho gà, vịt ,cút thôi

VAN QUY

Tập sự
nguyên liệu có dễ mua không bạn, họ có bán só lượng it không?
bạn có quy trình sản xuất thì up cho bà con tham khảo luôn.

duc hau

Tập sự
nguyên liệu thì bạn p tìm dịa điểm bán trên mạng là nhanh nhất ,còn bán it hay nhiều thì tùy công ty chứ mìn k thể biết dc .
Quy trình sx thì mình biết sơ sơ nhưng để hỏi thằng em cho rõ hơn rồi sẽ up cho bà con tham khảo

ODAS

Tập sự
thức an cho heo thì mình cũng có nhưng k thể đưa lên dc vi mình còn sử dụng .chỉ có thể đưa ct cho gà, vịt ,cút thôi
Bác có thể chia sẽ ít công thức cám heo em giúp em được không? em nuôi heo mà không có công thức trộn nên đang rất khó khăn.
Email của em: climaxjet@yahoo.com
Mong bác giúp đỡ. Thank bác nhiều.

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH