cu đất-người mê cu.

• Thread starter tiger-boy
  • Ngày gửi
mình không có thú này nhưng đã nói hôm trước mình sẽ gui anh có thể nói là "trại cu đất" cho bạn xem.tổng đàn chim gần 100 con,nếu xếp 1 hàng dài cũng gần 40m.treo đầy cây me cổ thụ....1 ngày sơ sơ ăn 7 kg lúa(chưa kể đậu,mè).1 sào ruông anh ấy làm trúng mùa mới đủ cu ăn 3 tháng....mình chỉ có thời gian chụp tai ngôi nhà nho nhỏ của anh ấy tổng công 24 con thôi.còn lại khoan hơn 70 con chưa có thời gian lên tại vườn thanh long-nơi anh ấy trực chiến hàng ngày......

Uploaded with ImageShack.us

gi nhieu do thoi nha.

Last edited by a moderator:
cao thủ này ở đâu vậy chủ top , nếu ở gần chắc phải qua diện kiến ngay mới được. nếu bác chủ top có địa chỉ hay sdt liên lac làm ơn nhắn dùm nhé . Hoc hỏi kinh nghiệm .

ở bình thuận.độc thì co đay.anh này chuyên đi đanh mỗi con hùng cứ 1 phương mà.nghe nói chỗ nào hayco cu hay là đi đánh bằng được....cuôi tuân nay nếu ranh mình sẽ chụp toàn bộ dan cu cho cac ban xem.

chim nhiều quá...sao bác ấy chăm sóc hết được, chắc phải thuê người chăm quá...

Ở Bình Thuận là ở huyện nào xã nào thế

cho em cái add để hôm nào rảnh em ghé qua nghía 1 xíu

alo mình 0914738291.bắc bình -bình thuận.
-buổi sáng dậy 5h-pha trà và 1 ly ca phê.6h hoàn thành.thao tác cũng nhanh lắm.

Người thì mê cu , người lại mê chim , chơi chim, chơi cu, cái nào cũng đã cũng sướng, cũng thỏa chí đam mê .... Chúc cu to , chim mượt hihihiihi

cha nội này nhiều cu thật....hichic....ước gì mình có nhiều cu hơn bác ấy nhỉ.....hihihihi....

rảnh bạn chụp toàn bộ lên cho ae trên này được mở mang thêm nhé

alo mình 0914738291.bắc bình -bình thuận.
-buổi sáng dậy 5h-pha trà và 1 ly ca phê.6h hoàn thành.thao tác cũng nhanh lắm.

Bắc Bình vậy anh ở gần lương sơn hay Chợ Lầu em ở Liên Hương mà,chắc cuối tuần này em ghé bác diện kiến 1 tí

quá tuyệt, thật là sự đam mê, mỗi lần nghe chúng đồng thanh gáy cũng sướng tai....

nuôi để nghe gáy mà cả trăm con như vậy thì có mà điếc tai ...chứ sướng mới lạ !!

Back