Cung Cấp Cá Sấu Giống và Kỹ Thuật Nuôi

• Thread starter Casau_Forimex
  • Ngày gửi
Hi ! Em nhờ nhà bác Forimex tí ! Em có nuôi 30 con cá sấu khoảng 70cm hiện đang bị đau mắt không biết phải điều trị như thế nào xin giúp em với !!! Thanks so much !!!

Bác forimex này hơi bị xạo ! nói 1 đằng mà làm một nẻo ! Em không chơi nữa !!!:wub:

can gjup do

em o vung dat nan nong cu the la o "ninh thuan" lieu co the nuoi duoc ca sau hay ko ah
:unsure: va ca sau khoan bao nhiu la co the du suc khoe de thich nghj voi moi truong moi nhu vay
ah cho em bjt gja lun nha em mun nuoi thu nghjem .neu phat truyen tot em se nuoi co quy mo lon mong ah tra loi em som
THANK YOU

hoi giong nuoi ca xau

Rất hân hạnh được sự tham quan của quý đơn vị
Anh có thể sắp xếp thời gian thuận tiện, Cty sẽ mời anh tham quan các trại nuôi cá sấu với mô hình công nghiệp để anh tham khảo.
Công ty có 3 trại cá quy mô lớn đó là:
1. Trại ở Xã Phạm Văn Hai, Huyện Bình Chánh
2. Trại ở Thủ Đức, Tp.HCM
3. Trại ở Xuân Lộc Đồng Nai
@Duchuy100386 Cty rất vui khi anh nhận lời mời tham quan các trại sấu của Cty Lâm Nghiệp Sài Gòn (Forrimex)
---------------

anh vui lòng cho em biết thêm vị trí địa lý của vùng anh đang định nuôi
Một số ý kiến cho anh tham khảo thêm đó là nếu vùng anh định nuôi có nguồn nước hơi mặn (nghĩa là không mặn như nước biển) thì có thể nuôi cá có kích thước từ 1m trở lên vì kích thước này cá mới đủ điều kiện thích nghi
Thân chào anh
em ở Xuân Lộc, Đồng Nai em rất muốn nuôi cá xấu anh có thể cho em biết gia giống được không??

Back