cung cấp các loại rắn

• Thread starter luavang
  • Ngày gửi
L

luavang

Guest
co nhu cầu cung ứng nhiều loại rắn các loại làm thịt và làm thuốc chữa bệnh(có cả hổ trâu......)bạn nào co nhu cầu alo mình 0978377221(số lương tương đối).gửi hàng toàn quốc.

mình bán các loại rắn(rắn ráo,rắn hổ......)không chơi rắn mối bạn à.

minh dag co trang trai hon 300 con ran ho mang, dang tien hanh thu mua ran thit va cung cap ran giong.

Các bác cẩn thận khi mua bán với member luavang, gần đây luavang đã lừa 800k của 1 học sinh cấp 3 sau khi nhận lời bán 2 con kì đà cỡ nhỏ. Sau khi nhận tiền thì luavang đã không chuyển hàng, liên tục đe doạ và chửi bới cậu học sinh kia.

cac bac can than nha ong nay voi 1 ong ten hieptiengiang.luavang nay nhan tien roi ma k gui hang co bien ngan hang nha

Vậy là ông này ở Chợ Lầu - Bắc Bình - Bình Thuận
Bác nào có địa chỉ nhà nó k? Mình sẽ nhờ người tìm dùm

Vậy là ông này ở Chợ Lầu - Bắc Bình - Bình Thuận
Bác nào có địa chỉ nhà nó k? Mình sẽ nhờ người tìm dùm

Vâng bác tìm hộ em với ạ, em cũng đang nhờ người đến thay mặt em nói chuyện với bác chủ trại. Người lớn mà đi lừa trẻ con 800 bạc thì cũng hơi nhục nhã đấy

Lấy địa chỉ nhà bọn lừa đảo này, yêu câu CA địa phương mờ ra làm việc, cảnh cáo nếu nhẹ. Nặng bắt nhốt bỏ tù ..

Vâng bác tìm hộ em với ạ, em cũng đang nhờ người đến thay mặt em nói chuyện với bác chủ trại. Người lớn mà đi lừa trẻ con 800 bạc thì cũng hơi nhục nhã đấy
Mình có người quen ở Chợ Lầu, nếu có địa chỉ nó thì mình có thể nhờ người tìm ra

Xem lại thông tin có chắc không vậy? Bác này làm ăn lớn mà, có mấy đồng mà mất uy tín gì?

tình hình là luavang đã k repost, ace nói cũng chỉ cho đã miệng thôi, internet đã ra đời wá lâu mà mọi ng vẫn chưa học đc kinh nghiệm này thì mình cũng pó tay.

Bài viết có nội dung tương tự

Back