Cung cấp gà giống, gà ta thả vườn, hướng dẫn kỹ thuật và hỗ trợ đầu ra cho nông dân

• Thread starter tigonyeuthuong
  • Ngày gửi
Tigon IB giá cho bạn rồi nhé!

Chia buồn với anh @Thichnuoithu nhé!
Tigon mà "làm ăn nhớn" gì đâu anh? Tigon làm be bé hà.
Sao lên Buôn Mê mà hok gọi Tigon, dù làm be bé, nhưng cũng mời anh nuôi thú được ly cà phê mà :p
Y Jut là tên của một vị anh hùng của Dak Lak. Đặc biệt, ông được coi là tác giả của bộ chữ viết người đồng bào Ê Đê đó anh.
Thực tình là cũng có ý muốn gặp Tigon và các thành viên 47, nhưng thời gian không cho phép. Mà sao uống cafe chồn ở thủ phủ Trung Nguyên thấy.... sao sao ấy.Lần sau nhất định phải uống cafe Tigon mới được.

Last edited:
Hiện tại mình đang ở quảng ngãi, trước giờ nuôi dòng gà Minh Dư và Cao khanh. Đầu ra con gà không ổn định, phụ thuộc vào thương lái quá nhiều. Bên bạn có cung cấp con giống mà có bao tiêu đầu ra hay không, có nhận nuôi gia công hay không? giá cả con giống, chất lượng copn giống và sức tiêu thụ giống, thịt thương phẩm như thế nào? ?Inbox vô email : Mr.cuongdtqn@gmail.com mình nhé

Công ty mình không bao tiêu đầu ra bạn à! Bên mình chỉ hỗ trợ bằng thông tin về thương lái các vùng. Riêng Đông Nam Bộ, phía Cty có thu mua lại, và giá thì theo thị trường chung.
Ý bạn là cho nông dân nuôi gia công dạng như CP vậy phải không? Cũng không có luôn bạn nhé!

Thực tình là cũng có ý muốn gặp Tigon và các thành viên 47, nhưng thời gian không cho phép. Mà sao uống cafe chồn ở thủ phủ Trung Nguyên thấy.... sao sao ấy.Lần sau nhất định phải uống cafe Tigon mới được.
Chắc anh @Thichnuoithu cứ hình dung "công nghệ sản xuất" ra cà phê chồn á mà :p
Tigon ở BMT nhưng chưa uống thử loại đó bao giờ. Nó vừa mắc, lại có cảm giác ...hok mặn miệng :p
Tigon chỉ uống cà phê rang xay nguyên chất thôi. Nếu có lên Buôn Mê lần nữa, Tigon vẫn có thể mời cà phê anh nhé! Nhớ đó! hihi

tigon báo giá cho mình với nha mình mới bắt đầu chăn nuôi và ơ Bình Dương, khu vực Đại Nam ! cám ơn

Chắc anh @Thichnuoithu cứ hình dung "công nghệ sản xuất" ra cà phê chồn á mà :p
Tigon ở BMT nhưng chưa uống thử loại đó bao giờ. Nó vừa mắc, lại có cảm giác ...hok mặn miệng :p
Tigon chỉ uống cà phê rang xay nguyên chất thôi. Nếu có lên Buôn Mê lần nữa, Tigon vẫn có thể mời cà phê anh nhé! Nhớ đó! hihi
A còn 1 Chú, 1 Cô ruột và kha khá em, cháu trên đó nên Tigon không thoát được đâu. Mà Cà phê ngon thì nước ra phải có màu ngà ngà, chứ đen thui, đặc sánh là Tigon uống 2 ly đó.

A còn 1 Chú, 1 Cô ruột và kha khá em, cháu trên đó nên Tigon không thoát được đâu. Mà Cà phê ngon thì nước ra phải có màu ngà ngà, chứ đen thui, đặc sánh là Tigon uống 2 ly đó.
Hihi...đang uống cf, đọc "còm" của anh @Thichnuoithu nên up hình lun.
Tigon sợ anh cho Tigon uống trà đá, còn anh hai ly đó! :p
"Màu ngà ngà"? đúng hok ha? Nước trong, màu cánh gián, dễ hình dung nhất là màu nước ngọt Coca Cola khi rót vào ly nước đá á anh.
Tigon thích mộc Robusta. Anh nuôi thú thích loại nào?

Cà phê đá Sài Gòn đúng điệu chưa nè? :p

Tigon bao gia cho e nha ,Binh Thuan

Hihi...đang uống cf, đọc "còm" của anh @Thichnuoithu nên up hình lun.
Tigon sợ anh cho Tigon uống trà đá, còn anh hai ly đó! :p
"Màu ngà ngà"? đúng hok ha? Nước trong, màu cánh gián, dễ hình dung nhất là màu nước ngọt Coca Cola khi rót vào ly nước đá á anh.
Tigon thích mộc Robusta. Anh nuôi thú thích loại nào?

Cà phê đá Sài Gòn đúng điệu chưa nè? :p
Cafe ngon thì không uống với đá nghe Cưng. Đừng tưởng Xì goòng không biết thưởng thức cafe nhé !

Thành viên mới thấy zụ này được nè.sáng mai gọi alo biết đâu hợp tác được chăng?

Mình ở Cần Thơ muốn mua gà của cty thì làm sao Tigonyeuthuong

Bài viết có nội dung tương tự

Back