Cung cấp GA3 Giá rất mềm ( Gibrellic Acid 90% TC)

• Thread starter babydethuong282003
  • Ngày gửi
up up ................

up up ......................

Gibrellic Acid 90% - GA3

up up ......................

Hiện tại đây là mặt hàng bị cấm cho ngành nông nghiệp nên nhập rất khó. Bạn có nguồn từ trung quốc bán rẽ thật đấy. Nhưng chất lượng ra sao thế. mình mua có 5g thôi mà mất 2tr... rồi.
Tại sao lại cấm GA3 nhỉ?
Sản phẩm của Baby 90% GA 3, còn lại là những chất gì vậy?

up up ......

--------

Hàm lượng của GA3 là 90% thôi ko còn chất nào khác. Tinh khiết ko lẫn tạp chất gì

Last edited by a moderator:
up up ...............

--------

up up ..................

up up ......

--------

Hàm lượng của GA3 là 90% thôi ko còn chất nào khác. Tinh khiết ko lẫn tạp chất gì
Baby ơi là ơn trả lời dễ hiểu hơn chút đi. Nếu sản phẩm chỉ có GA3 không có chất gì khác thì hàm lượng GA3 phải là 100% chứ. Nếu GA3 chỉ 90% thì 10% còn lại là cái gì?

Hình như bạn không phải trong nghành phân bón đúng ko? Nếu được thì bạn nên tìm hiểu trên các trang kichthichtangtruong.com. Và ko có

chất nào mà 100% cả. Thật sự cũng khó giải thích cho bạn

Axit gibberellic
tên thông thường: axit gibberellic, GA3 Tên hóa chất: (1α, 2β, 4Aα, 4bβ, 10β) -2, 4A, 7-trihydroxy-1-methyl-8-methylenegibb- 3-ene-1, 10-carboxylic acid 1, 4A-lacton. Đặc điểm kỹ thuật: 90% công nghệ cao cấp, 95% công nghệ cao cấp, 20% công nghệ cao cấp. GA4 7-90%, 95% công nghệ cao cấp. Công thức phân tử: C19H22O6 hóa chất gia đình: thực vật sinh trưởng Ngoại hình: Độ tan bột tinh thể trắng hoặc da bò : Dễ dàng hòa tan trong ethanol, acetone. Hơi hòa tan trong nước (5g / L) hoặc chloroform. Tính ổn định: ổn định cao trong dung dịch axit hoặc litmusless giải pháp. Nhanh chóng phân hủy trong dung dịch kiềm. Nhanh chóng bị phân hủy bởi nhiệt. Điểm nóng chảy: 223-225. Hạn dùng: 3 năm dưới bóng mát, mát mẻ và các điều kiện bảo quản khô. Độc tính: chuột nhỏ có thể chống lại LD50 15000mg/kg Sử dụng: Chia ngủ, thúc đẩy bourgeon; Nâng cao chất lượng và tăng quả sản xuất. Áp dụng đối với trái cây và rau quả Lưu ý: 1. Do tính hòa tan thấp của axit gibberellic tinh khiết trong nước, giải thể với số lượng nhỏ của rượu ethyl lần đầu tiên, thêm nước để đạt được nồng độ theo yêu cầu 2 . Phải tránh được sử dụng với chất kiềm, có thể được sử dụng với tính axit trung tính hoặc nhẹ. 3. Sản phẩm phải được lưu trữ ở nhiệt độ thấp và điều kiện khô. Nên được sử dụng ngay lập tức sau khi thêm nước.

Hình như bạn không phải trong nghành phân bón đúng ko? Nếu được thì bạn nên tìm hiểu trên các trang kichthichtangtruong.com. Và ko có

chất nào mà 100% cả. Thật sự cũng khó giải thích cho bạn

Axit gibberellic
tên thông thường: axit gibberellic, GA3 Tên hóa chất: (1α, 2β, 4Aα, 4bβ, 10β) -2, 4A, 7-trihydroxy-1-methyl-8-methylenegibb- 3-ene-1, 10-carboxylic acid 1, 4A-lacton. Đặc điểm kỹ thuật: 90% công nghệ cao cấp, 95% công nghệ cao cấp, 20% công nghệ cao cấp. GA4 7-90%, 95% công nghệ cao cấp. Công thức phân tử: C19H22O6 hóa chất gia đình: thực vật sinh trưởng Ngoại hình: Độ tan bột tinh thể trắng hoặc da bò : Dễ dàng hòa tan trong ethanol, acetone. Hơi hòa tan trong nước (5g / L) hoặc chloroform. Tính ổn định: ổn định cao trong dung dịch axit hoặc litmusless giải pháp. Nhanh chóng phân hủy trong dung dịch kiềm. Nhanh chóng bị phân hủy bởi nhiệt. Điểm nóng chảy: 223-225. Hạn dùng: 3 năm dưới bóng mát, mát mẻ và các điều kiện bảo quản khô. Độc tính: chuột nhỏ có thể chống lại LD50 15000mg/kg Sử dụng: Chia ngủ, thúc đẩy bourgeon; Nâng cao chất lượng và tăng quả sản xuất. Áp dụng đối với trái cây và rau quả Lưu ý: 1. Do tính hòa tan thấp của axit gibberellic tinh khiết trong nước, giải thể với số lượng nhỏ của rượu ethyl lần đầu tiên, thêm nước để đạt được nồng độ theo yêu cầu 2 . Phải tránh được sử dụng với chất kiềm, có thể được sử dụng với tính axit trung tính hoặc nhẹ. 3. Sản phẩm phải được lưu trữ ở nhiệt độ thấp và điều kiện khô. Nên được sử dụng ngay lập tức sau khi thêm nước.
Gửi baby: Đúng là tôi không làm trong ngành phân bón, mà chỉ đang ứng dụng phân bón vào canh tác trên đồng ruộng. Do kiến thức của tôi về phân bón khá hạn hẹp nên tôi luôn sẵn lòng học hỏi thêm. Vì thế tôi đã vào trang kichthichtangtruong.com theo chỉ dẫn của bạn nhưng gặp thông báo lỗi như dưới đây. Đó là lý do tại sao chỉ dẫn của bạn không làm cho kiến thức của tôi về phân bón được cải thiện chút nào, nhưng tôi cũng mong bạn bớt chút thời gian giải thích giúp thêm về thông tin sản phẩm của bạn. Trong tất cả các thông tin mà bạn đưa ra về sản phẩm GA3, tôi không có thắc mắc gì về các thông tin khác như tên hóa chất, công thức phân tử, ngoại hình, tính ổn định...vv (mặc dù cũng hơi khó hiểu nhưng cũng có thể hiểu được). Tôi chỉ có một thắc mắc rất đơn giản, là nếu trong một bịch GA 3 mà bạn bán cho tôi, hàm lượng GA 3 là 90%, thì 10% còn lại là cái gì. Nếu hàm lượng GA 3 là 95%, thì 5% còn lại là cái gì. Tôi nghĩ với câu hỏi đơn giản như vậy mà không có câu trả lời cho một nông dân kiến thức còn hạn hẹp như tôi hiểu được thì chắc là tôi còn lâu mới có đủ trình độ để có thể dùng sản phẩm của bạn được.
[h=2]The requested URL could not be retrieved[/h]
While trying to retrieve the URL: http://kichthichtangtruong.com/
The following error was encountered:
Unable to determine IP address from host name for kichthichtangtruong.com
The dnsserver returned:
Name Error: The domain name does not exist.​

Chào bạn! Thật sự mình chỉ là nhân viên sale và kiến thức thật sự mình cũng chỉ có tìm hiểu qua một số thông tin cơ bản về GA3 mà thôi. Do không phải là chuyên viên kỹ thuật nên kiến thức mình biết về GA3 có lẻ cũng ko hơn gì bạn.

Do mình bán khách hàng phần nhiều là cty phân bón nên họ chỉ quan tâm về chất lượng cũng rất ít hỏi mình về những câu hỏi kỹ thuật.

Hình như bạn có vẻ đang hiểu lầm câu nói của mình thì phải. Bạn hiểu sai ý mình rồi. Thật sự rất là vui khi mà bạn quan tâm đến SP bên mình. Nếu bạn cần hỗ trợ kỹ thuật thì đây là sdt của sếp mình một chuyên gia kỹ thuật cho phân bón 0916 759 768. Rất hân hạnh nếu đc hợp tác cùng bạn.

Trân trọng!

up up ...................

--------

up up ............................

Bài viết có nội dung tương tự

Back