Cung cấp rắn hổ trâu,rắn mùng(rắn nục) giống!

• Thread starter docnhatmot
  • Ngày gửi
ran' mung`

up lên cho bà con mua rắn về nuôi nhé

ban noi' qua ve ki thuat nuoi ran mung` , gia' ca con giong' va chi phi' dau tu xem sao . ban noi' chi tiet ra di de ba con con` biet' ve mua . toi o hai duong

ban noi' qua ve ki thuat nuoi ran mung` , gia' ca con giong' va chi phi' dau tu xem sao . ban noi' chi tiet ra di de ba con con` biet' ve mua . toi o hai duong
vì thời gian online không có nhiều nên bạn gọi cho tôi theo số 0168.9898.369 nhé!Cảm ơn đã quan tâm!

buôn bán kiểu của ban đooc này chán quá giá cả bao nhiêu? nói tuột ra đi cứ úp úp mở mở giống lừa đảo quá . thiếu gì chỗ bán giống mà bà con phải đâm đầu vào thanh hóa . đúng là cờ bạc thanh hóa.

buôn bán kiểu của ban đooc này chán quá giá cả bao nhiêu? nói tuột ra đi cứ úp úp mở mở giống lừa đảo quá . thiếu gì chỗ bán giống mà bà con phải đâm đầu vào thanh hóa . đúng là cờ bạc thanh hóa.

Bạn nói cũng đúng nhưng mà bạn ở trong nam thì hỏi trong đó cho gần chứ mua ngoài tôi xa xôi lắm.Còn về giá cả thì bạn nên thông cảm vì nhiều khi giá cả đưa ra rồi chỉ tổ cho những người vô công rồi nghề hoặc cạnh tranh không lành mạnh lên chém gió lung tung lại khổ bà con không biết tin ai cả.

Bác này làm ăn chán phèo, tưởng là mô hình thật, hí hửng gọi điện tới thì bảo chả chăn nuôi gì :-<

Bác này làm ăn chán phèo, tưởng là mô hình thật, hí hửng gọi điện tới thì bảo chả chăn nuôi gì :-<
Mình thấy trang agriviet nầy rất nhiều cò cò còn trang trai thì nhìn cách bố trí là biết ngay

ngoài bắc hiện nay thời tiết đã ấm rồi. Đã đến thời điểm thả con giống tốt nhất! mời bà con tham khảo và mua giống nhé!lâu không vào mạng thấy bị chém kinh quá, các bác thông cảm.

a chj ak
e thấy anh chi bảo bán răn mòng nước
e muôn mua giông loai nay thi
anh chj có thi alo cho e 0986096133

Back