cùng nhau bàn về vấn đề chọn áo đồng đội cho hội chúng ta

hôm em đã điện cho bác hội trưởng cùng nói truyện về chọn áo đồng đội và đăng kí áo đề đi in hình logo của hội rồi phát cho mọi người nhưng có nẽ em cũng không am hiểu về lĩnh vực này lắm lên hôm nay em tao topic này là đề bà con trong hội xoay quanh về vấn đề này để cùng nhau tìm ra giải pháp hợp lý nhất

--------

à em đăng kí trước một áo nha
à em có một ý kiến này chúng ta lên thêm chức vụ và tên - nick vào áo để off còn biết ai là ai
hi anh tú thấy thế nào hi
vài lời góp ý cùng hội

Last edited:
Kiểu áo chắc chúng ta chọn kiểu này:
2b0c5fb9e00863f46a3ccb2e288de112eb6ec6a75e60b93028a85369c42ab04a4g.jpg

82a62d0b41ba5e9a5c98442a38380681ef30ef48f5ab8e288d78853da39db9f65g.jpg

Riêng logo cho Hội thì phải làm riêng, chứ "Chấp Cánh Cửu Long Giang " không phù hợp.

AE nào có khả năng vẻ hay nêu ý tưởng để mọi người cùng thực hiện.

Mình có thể đăng ký tại đây để tổng hợp cho BQT đặt riêng cho Hội.

p/s: Riêng áo có nền trắng và vàng thì thấy "nổi quá". Đi trại gà thì lo cái vụ nhẹ nhàng, ko ảnh hưởng gà. Màu trắng là màu "không tốt cho chủ trại"..tin dị đoan tí. Màu vàng sáng bắt mắt có thể gây sự chú ý cho đàn gà...:lol:

em thì rất thích logo bằng thư pháp mọi người thấy thế nào nó vừa mang ý ngiã cồ truền của dân tộc Việt ( và mang đậm sắc văn hoá Việt ) và cũng đẹp và rất hợp với hội
à em có ý kiến thế này lếu làm logo thì cho hình logo của hội rộng ( logo lớn lớn ) nhưng không được quá rộng không thì lại sấu
một chút và lằm ở phần dưới ngực tí thì sẽ rất đẹm đó

à chết em hơi nhỏ người chiều cao của em chỉ khoảng 1,4 m thôi chiều cao chỉ bằng một đứa trẻ 13- 15 tuổi các bác lếu đăng kí thì hãy cho em một bộ áo nhỏ hơn một chút nha ( hi trường hợp đăc biệt mà)

Last edited:

Back