Cung ứng Cây lạc dại

• Thread starter tphat
  • Ngày gửi
Nếu bạn badboydl trồng thử nên ra công viên cây xanh lấy về 1 ít để trồng cho khỏe. Không cần mua. he he
Không hiểu suy nghĩ thế nào mà lại xúi làm chuyện như vầy nhỉ???!!! Ai cũng làm thế thì công viên thành sa mạc hết quá...
Chỉ cần nhịn một chầu cà phê thì sợ không đủ sức mà trồng

Không hiểu suy nghĩ thế nào mà lại xúi làm chuyện như vầy nhỉ???!!! Ai cũng làm thế thì công viên thành sa mạc hết quá...
Chỉ cần nhịn một chầu cà phê thì sợ không đủ sức mà trồng

hj. Sorry, bác tranvi :D.

* Trồng thử* mà bạn, ngoài công viên họ còn phải cắt tỉa bớt đi, mình lấy 1 đoạn 20 - 30cm là trồng thử được rùi. Ko ảnh hưởng gì tới quần thể cả ^^

Bạn có thể cho hình ảnh và giá cả của cây này được không
Theo mình biết thì bên công viên, cây xanh có 2 loại là Cỏ xuyến chi và Cỏ đậu , không biết loại bạn nói như thế nào ?!
Mh ban voi gia 6ngan/kg

Bạn nào bán giá 6 nghìn 1 kí không để lại cho mọi người liên lạc sao biết đường mua

Bạn có thể cho mình biết giá và có dịch vụ vận chuyển không bạn

Cho mình hỏi là các bạn bán lạc dại theo kg là hạt giống hay hom giống? nếu là hom giống thì qui cách hom giống như thế nào vào có thể trữ được mấy ngày kể từ khi nhận hom giống? Tôi muốn mua và nhận hàng tại TP HCM để cuối tuần về quê trồng.

Cho mình hỏi là các bạn bán lạc dại theo kg là hạt giống hay hom giống? nếu là hom giống thì qui cách hom giống như thế nào vào có thể trữ được mấy ngày kể từ khi nhận hom giống? Tôi muốn mua và nhận hàng tại TP HCM để cuối tuần về quê trồng.
Cũng đang cần như bác..muốn trồng nhiều mà kiếm giống khó quá

Cũng đang cần như bác..muốn trồng nhiều mà kiếm giống khó quá
Lạc dại giờ dễ mà, chỉ cần ra công viên, hoặc chỗ nào đó có nhiều lạc dại, xin chừng 5kg đem về trồng, qua 1 mùa mưa là nó nhân lên gấp 3 lần, kinh nghiệm của mình là ngày xưa mình mua chừng 1 bao (chắc cỡ 25kg) là đủ trồng 200m2

Back