Cuối cùng, mình cũng lấy được vợ

mình ngồi đọc một lần hết luôn phải nói là hay thiệt

truyện hay quá.lâu rồi không được đọc câu chuyện như vậy.người ta không học nên chỉ có cái vẻ bề ngoài hời hợt

Nghe mọi người ban thế này, cộng với mấy bà chị trong cty than thơ... Vậy là hết dám cuoi vợ luôn. Nguy hiểm qua... Được cái đi đâu cac sếp cũng giới thiêu nó còn độc thân haha
Cảm ơn khucthuydu, hay quá, đọc một Mạch hết, quên luôn mục đích chính là tìm cách Liên lạc với Bác Chí, vì con bê nhà mình bị tét kẽ móng chân, mình có rửa nước muối và bôi thuốc providine, nhưng thấy nó cứ liếm chỗ bôi thuốc, nó mới được 1,5 tháng, khúcthuydu có cách nào hay giúp mình với, cảm ơn bạn nhiều,

đêm qua thức đến 3h sáng đọc hết topic này.

chắc chắn hư cấu. nhưng hay.

nhận ra 1 chi tiết lủng củng. lúc gặp lại vợ tác giả,tác giả có đề cập đến tiếng cười của vợ. nhưng sao 1 người tâm trạng,khép kín như thế mà lại có tiếng cười giòn,tâm trạng đi chơi cùng các bạn rất vui vẻ thế nhỉ??...

Đọc xong nhìn đồng hồ đã 12h48 (đêm). Câu chuyện hay, giúp ta nhận thấy một vài thứ đâu đó trong cuộc sống.
@HTX VƯỜN XANH : tác giả có nói vợ tác giả có vỏ bọc mà anh, mãi về sau tác giả mới được nhìn thấu khi vợ tác giả cởi vỏ bọc ấy ra.

thích thật đó, đọc xong cuối cùng anh cũng đã cưới vk, trãi qua bít bao nhiu chuyện nhỉ. chúc mừng nhé

Đọc nhiều lần rồi , bỏ băng nhiều đoạn cuối cùng cũng thấy dấu chấm hết. Hihi đúng là siêu nhát

Bài viết có nội dung tương tự

Back