Đà Nẵng Trồng Cỏ Nuôi Bò

• Thread starter nhatlong104
  • Ngày gửi
Hiện e có khoảng 10ha đất đang trồng keo tại đà nẵng. E tính trồng cỏ nuôi bò hoặc trồng sả nhưng vẫn chưa tìm đc đầu ra. Mong các anh các bác trong diễn đàn chăn nuôi và trồng trọt cho e xin ít tư vấn có đc ko ạ. Cảm ơn các anh các bác trước ạ.

Hiện e có khoảng 10ha đất đang trồng keo tại đà nẵng. E tính trồng cỏ nuôi bò hoặc trồng sả nhưng vẫn chưa tìm đc đầu ra. Mong các anh các bác trong diễn đàn chăn nuôi và trồng trọt cho e xin ít tư vấn có đc ko ạ. Cảm ơn các anh các bác trước ạ.
Đất ở Hòa Vang hay trên hải vân thế ..sao ko làm rau bán cho dân tp :Haha:

Đất ở Hòa Vang hay trên hải vân thế ..sao ko làm rau bán cho dân tp :Haha:
Dạ đất ở hải vân. Vì e ko chuyên làm nông và cũng mới bắt đầu làm vì quá thích nhưng kinh nghiệm và kỹ thuật ko có nên chỉ muốn chọn những cây dễ trồng, ngắn ngày và phù hợp với đất trên cao. E nghĩ đất đấy trồng rau chưa đc ạ. Hj. A có bí kíp gì chỉ hộ e 1 hướng đi. Thank a.

Dạ đất ở hải vân. Vì e ko chuyên làm nông và cũng mới bắt đầu làm vì quá thích nhưng kinh nghiệm và kỹ thuật ko có nên chỉ muốn chọn những cây dễ trồng, ngắn ngày và phù hợp với đất trên cao. E nghĩ đất đấy trồng rau chưa đc ạ. Hj. A có bí kíp gì chỉ hộ e 1 hướng đi. Thank a.
Lên đó xây biệt thự nghỉ dưỡng thôi :Haha: thả gà rừng rồi săn bắn từ từ :Haha:

Chào bạn.
Mình bên công ty môi trường Hoàng Phát, nếu bạn có ý định mở trang trại thì mình hỗ trợ về các mảng:
1. Xây dựng ĐTM/ Kế hoạch bảo vệ/ báo cáo giám sát về môi trường (Lo thủ tục từ A->Z)
2. Tư vấn/ thiết kế hệ thống xử lý nước thải/ rác thải
3. Cung cấp các mem vi sinh/ hoá chế phẩm môi trường dành cho trang trại: Mùi hôi/ tạo thức ăn cho gia súc.
Bạn tham khảo qua web: www.hoangphatdanang.com / Face: https://www.facebook.com/ctyhoangphatdn
Số điện thoại tư vấn và hỗ trợ 24/7: 091 121 3637 (Mr. Lâm)
Cảm ơn đã đọc tin và lưu lại khi cần thông tin.

Back