đã tự sản xuất thành công kính đeo mắt cho gà

• Thread starter nongdanviet1988
  • Ngày gửi
thông báo với mọi người hội chăn nuôi gà và bà con quan tâm, trên cơ sở nghiên cứu hình ảnh chị tigonyeuthuong cung cấp hôm gặp mặt ở An giang, mình và một anh bạn đã liên kết sản xuất thử nghiệm thành công chiếc kính đeo mắt cho gà. Hình ảnh sẽ up lên sớm cho bà con nhé.

phải tự trang bị máy và mua nguyên liệu ban đầu nên chi phí còn chưa cân đối nhưng giá thành mỗi chiếc cũng không cao đâu bác, chỉ 1200đ một chiếc thôi...nếu số nhiều thì giá còn giảm được nữa....

up. nếu mọi người trong hội thấy cái giá này dc thì e cũng đặt 100 cái xài thử. mong mọi ng cùng nhau đánh giá để sản phẩm mau đưa ra sử dụng. e thấy mắt kính này xài rất hiệu quả.mắt kính thì mình xài dc wai ko bị hao,chỉ cần sát trùng là dùng dc lứa sau, chủ yếu là cái chốt gài,phải thay sau mỗi mùa.Nên e cần cung cấp giá cái chốt gài nếu mua riêng.

quyết định ko làm nữa....mệt mà chi phí cũng cao....

Last edited by a moderator:
bạn cho hỏi đeo kiếng vào có ảnh hưởng thị lực của gà không vậy

ko đâu bạn. chiếc kính này tạo cảm giác bị vướng trước mắt gà thôi để nó ko mổ cắn con khác được, còn bỏ ra lại quậy tưng bừng như bình thường thôi...

Tôi nghĩ gà đeo kính này quậy tưng bừng suốt ngày,
cho đến khi rớt được kính ra mới thôi.
*
Không đâu bác ạ, gà đeo kính vào hiền đi nhiều lắm..! Lúc mới gắn vào thấy tội tội nhưng 2-3 ngày là quen..!

cái kính này em bjk rồi
nó là tròng lót mắt cho gà khỏi cắn mổ nhau,nhưng k làm ảnh hưởng đến thị lực con gà
bữa em bắt 300 con gà cty no tặng kèm 300 mắt kính
ban đầu thấy ngồ ngộ,khó tin nhưng sài hiệu quả thật...!
cái nì khuyến khích nhưng giá thành thấp xíu chủ thớt ơi hí hí...!

nongdanviet1988 . làm kính ga đi bạn , ae trong hội sẽ ủng , mình đặt 500 cái ,kính gà chỉ bị hư que cài thôi , vd bán 100cái kính + 200 cái que cài , cho giá luôn nha bạn . nơi mình người ta không sơ bị dịch bênh mà sợ gà cắn lông , gà xấu rớt giá 10ngan/ kg . mình có thể làm đại lý cho bạn . khi nào có sx được kính báo liền nha bạn ,

Back