Bán Đặc sản thịt trâu gác bếp Sơn La

thitgacbep

Lữ khách
UPDATE
Cả nhà chia vui với em nhé:

Đà Nẵng đã sẵn sàng phục vụ Trâu gác bếp Lason trong vòng 30 phút sau khi đặt hàng!

MIỄN PHÍ giao hàng tại nhà: Hà Nội, Vinh, Đà Nẵng, Vũng Tàu và Sài Gòn

Đặt hàng online: www.traugacbep.vn

Trâu gác bếp Lason – Món ăn không thể cưỡng lại được
Người thân của bạn sẽ có cơ hội thưởng thức một món đặc sản mà họ chưa từng ăn hoặc chưa từng biết.
Thịt trâu gác bếp – đặc sản của núi rừng Tây Bắc, muốn thưởng thức trâu gác bếp, bạn phải bỏ hàng triệu đồng để mua, bạn phải lên các tỉnh miền núi Tây Bắc hoặc nhờ người thân, bạn bè đi công tác, có dịp lên Tây Bắc.

Hơn nữa, hầu hết mọi người có Trâu Gác Bếp trong nhà nhưng không biết thưởng thức, ko biết sử dụng và có thể bị hỏng, bỏ phí vài triệu đồng.

Tôi là Dũng Trâu, với gần 10 năm sản xuất và phân phối thịt trâu gác bếp toàn quốc, hiện nay tôi có hàng nghìn khách hàng lẻ tiêu biểu như Phạm Thành Long, Nguyễn Vĩnh Cường,… và hệ thống clb bia, đại lý toàn quốc: beer club vuvuzela, kingdom, aquila, 2ku,…

Hiểu được vấn đề của khách hàng, tôi đưa ra một giải pháp: Gói nhỏ tiện lợi trâu gác bếp LaSon gói 100g!

Bạn hãy tưởng tượng những người thân yêu của mình sung sướng như thế nào khi được thưởng thức một loại trâu gác bếp ngon nhất mà họ chưa tường được ăn, họ sẽ cảm ơn bạn và nhớ đến bạn đến thế nào.
Với gói 100g, bạn sẽ có gói nhỏ tiện lợi, hun khói tự nhiên không chất bảo quản bảo vệ sức khỏe, thịt mềm dễ xé và đặc biệt có sản phẩm không cay dành cho những bạn có nhu cầu, giao hàng miễn phí 30p HN và SG

Khi bạn có gói 100g trên tay thì người thân, bạn bè, đối tác được sử dụng và trải nghiệm sẽ rất cám ơn bạn

Giá bao gồm
Trâu gác bếp 100g: 98.000đ,
Giao hàng: 35.000đ,
Combo túi giấy, chẩm chéo, tương ớt, khăn lau tay: 10.000đ

Tổng giá trị bạn nhận được là 143.000đ.

NHƯNG, bạn đừng vội, hãy đọc hết bài này rồi hãy quyết định mua hay không nhé, còn nhiều bất ngờ bên dưới!

HÃY xem khách hàng của tôi khi có trâu gác bếp trên tay họ vui như thế nào nhé….

Và còn nhiều hơn nữa….

Đặc Biệt…
Vì đây là lần đầu tiên đưa ra sản phẩm chiến lược trâu gác bếp 100g ra thị trường

Nên giá đặc biệt là 98.000đ và các gói quà tặng
Tặng free ship trị giá 30k
Chẩm chéo, tương ớt, túi giấy
Cập nhật đặc sản VN hàng tuần qua email.

Với đơn hàng dưới 300g, chỉ Free ship trong vòng 30 ngày.

Hãy giới thiệu những người thân yêu của bạn được tận hưởng sản phẩm tuyệt vời này!

Đặt Mua Ngay!!
Hotline: 0462 62 75 99 nhánh 1
Hãy giới thiệu những người thân yêu của bạn được tận hưởng sản phẩm tuyệt vời này nhé!