• Dismiss Notice

MIỀN NAM Đất nông nghiệp tại Long Thành gần Sân bay

Thảo luận trong 'Mua bán Đất nông nghiệp & Trang trại' , 13/7/15

1. tamsan Nhà nông tập sự

Kính chào các bác, Tình hình đất ở các khu vực, Long an, Long Phước, Bình Sơn (cửa phía Nam, cửa chính sân bay)hết đất nha mấy bác, Dân xì phố đem tiền theo xuống xem miếng nào ok là đặt cọc luôn mà ko mua được kìa, mấy khu vực này mấy ngày nay vui như trẩy hội, người mua ngươi bán tấp nập.
      Hiện nay tình hình là đang tập trung dồn về Phía Bắc cửa sân bay đó là Sông Nhạn Cẩm Mỹ , giá đất đang rụt rịt tăng giá, nhưng vẫn còn đất. Em có 5 sào, 7 sào, 1 mẫu, 1,4 mẫu giá từ : 150 triệu/ sào đến 200 triệu/sào nha mấy bác.
      Khu vực bàu cạn cạnh Sân bay thì có : 7 sào, 3 sào, 1 mẫu, 2,4 mẫu, 1,6 mẫu giá dao động từ 110 triệu sào - đến 120 triệu/sào.
      L.Hệ : 0963693939

Đang tải...
    2. Su&Su

Su&Su Nhà nông nghiệp dư

Đang tính bán vài sào ở củ chi rồi qua Đồng Nai đây ,khi nào cần alo bạn nha

3. tamsan

tamsan Nhà nông tập sự

Nghề nghiệp:
      cbcbv
      Cám ơn bạn, còn ở Củ chi bạn muốn bán nhanh thì alo số anh hai mình (0907073162), giới thiệu bán cho nhanh. Vì mình cũng là dân củ chi. Lập nghiệp tại Đồng Nai

4. Su&Su

Su&Su Nhà nông nghiệp dư

Ah ,trước mình ở Tân Thông Hội Ấp Trung vẫn còn trại bò sữa ở đó hiện giờ ,còn đất của mình thì ở Hương Lộ 2 cạnh KCN để trống lâu rồi ,giờ tính Đồng nai thẳng tiến @@hoặc DakLak ẩn cư

5. tamsan

tamsan Nhà nông tập sự

Nghề nghiệp:
      cbcbv
      Daklak thi xa quá, biệt tích trên đó ko ai biết, hihi, Đồng Nai đi bạn cho gần thành phố, sao này con cái học hành cũng dễ , xa quá đi nó tội. đồng Nai nhiều khu vực giá đất vẫn còn rẻ như Xuân Lộc, Cẩm Mỹ. Long Thành thì bây giờ đang sốt rồi. Nếu bạn cần mình sẽ tìm đất cho.
      --- @ 15/7/15 ---
      uppppppppppppppppppp

6. VanVinh

VanVinh Nhà nông tập sự

Hi bạn!
      Bạn có biết đất vườn khu Cẩm Mỹ bao nhiêu/hec không? Nếu biết giới thiệu mình nha

7. tamsan

tamsan Nhà nông tập sự

Nghề nghiệp:
      cbcbv
      Đất tại khu vực cẩm mỹ thì có nhiều giá . ở Xuân đông là đất đen giá dao động từ 350 triệu - 400 triệu/hecta, 350 triệu là nằm phía trong chưa có điện phải kéo vào, 400 triệu là đường điện 3 pha đi ngang, đường rộng xe tải vào.
      Còn khu vực Xuân Quế, Xuân Tây đất đỏ bazan bây giờ giá rất cao vì các công ty lớn đang thu mua đất đỏ giá dao động từ 800 đến trên 1 tỷ/mẫu.
      --- @ 27/7/15 ---
      upppppppppppppppppppppppp