Dat trang trai.gia cuc soc

• Thread starter dongnguyen
  • Ngày gửi
Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận
có ai Mua thì chia cho mình 5 ha nha! sdt của mình 0933813198
Da e dang ngoi voi 1 chi,chi ay dang trao doi voi chu dat ve 1 so vuong mac xoay quanh khu dat.chi ay noi cu de xong viec di de roi ae nao co thien chi thi chi ay chia sot cho ,ngang gia thoj

Anh oi tong dien tich la 24,7ha anh ah.co gi e chup ban do toa do cho anh,roi a theo toa do do r checkin lan ve tinh nhe
Dear dongnguyen,
Xin lỗi bạn nếu Tôi làm phiền !
Bạn vui lòng lòng xác nhận lại giá bán của Mình là 24,7ha x 29 triệu = 716,3 triệu
Vì Tôi đang làm việc tận tp.hcm nên chưa có thời gian đi xem thửa đất của Bạn định bán,trường hợp Bạn xác tín giá bán mà Tôi đã nêu như trên thì Tôi xắp xếp thời gian để xem!
Br,

Dear dongnguyen,
Bạn vui lòng lòng xác nhận lại giá bán của Mình là 24,7ha x 29 triệu = 716,3 triệu
Vì Tôi đang làm việc tận tp.hcm nên chưa có thời gian đi xem thửa đất của Bạn định bán,trường hợp Bạn xác tín giá bán mà Tôi đã nêu như trên thì Tôi xắp xếp thời gian để xem!
Br,
Em chao anh.e rat vui vi anh quan tam toi vi tri nay.thuc ra e lam o cty do dac.do do e nam duoc nhieu thong tin ve dat dai ngoai nay(loai dat,nguon goc,vi tri,gia ban...)sau do e ket noi giua 2ben.e se ho tro ve mat ho so,phap li.sang nay e va mot chi khach hang da gap va lam viec truc tiep voi chu cua khu dat nay cung nhu dia chinh xa.gia ban chot lai la 26,5tr/ha.tuy nhien khi e kiem tra tren ban do dia chinh thi thay:24,7ha co 15thua dat,co 5 chu khac nhau(tuong duong voi 15 quyen so do sau nay).chu dat ho noi la da mua gom cua nhung ho kia roi.tuy nhien khi e yeu cau dua hop dong tay ngay sua ki thi ho noi k co,e yeu cau bo sung thi ho noi k lam dc,va ho cam ket la k tranh chap.e thay nhu vay la k on.kha nang tranh chap sau nay co the say ra.nen em khuyen chi khach hang k nen mua khu dat nay nua.mac du gia rat re.nhung kem theo la rui ro va phien toai co the say ra sau nay.vay e thong tin cho anh dc ro nhu vay.e xin loi vi ngay tu dau e da chu quan k xac minh thong tin ro rang trc.anh thong cam nhe.va e cung cao loi voi ace tren dien dan vi thong tin chua kiem chung ki da dua len nhu vay.

Dear dongnguyen,
Br,
Neu anh khong ngai e se ho tro tim cho anh mot vi tri phu hop voi nhung dieu kien cua anh.anh co the neu cac dieu kien:vi tri,loai dat,giay to phap li,dien tich,gia ca...e se tim nhung vi tri dap ung dc voi nhung dk ay.co the la chi tuong doi.va neu sap sep dc thoi gian a ra ngoai nay e se dua a di khao sat thuc te 1vong de co cai nhin nhan,danh gia cu the,chinh xac hon.hi vong duoc hop tac voi anh.

Dear Dongnguyen,
Cám ơn Bạn đã phản hồi,vấn đề như vậy là đã rõ . Ông bà ta xưa có câu "của rẻ là của ôi" .chính vì vậy mà Tôi cần ở Bạn là những thông tin có mức độ tin cậy nhất về thông tin lô đất này được chính Bạn cởi mở để mang lại sự hợp tác giữa đôi bên!
Br,

Dear Dongnguyen,
Cám ơn Bạn đã phản hồi,vấn đề như vậy là đã rõ . Ông bà ta xưa có câu "của rẻ là của ôi" .chính vì vậy mà Tôi cần ở Bạn là những thông tin có mức độ tin cậy nhất về thông tin lô đất này được chính Bạn cởi mở để mang lại sự hợp tác giữa đôi bên!
Br,
E rat mung vi anh thong cam va khong ngo vuc.that ra ngoai do dac ra,e con lam tong hop rat nhieu mang:tim vi tri dat,dua vao quy hoach,xin giay phep chan nuoi,ket noi voi cty CP,ket noi chu dau tu voi ngan hang...vi vay,moi thong tin deu phai minh bach,chuan.e khong cho phep minh an xoi o thi,khon vat chi vi loi ma bo khach hang dc.nen qua vu nay e rat ay nay va rut kinh nghiem.hi vong se som gap duoc anh

Mình muốn mua đất trồng rừng khoảng 5 ha, giá càng rẻ càng tốt. Bạn có thì inbox mình nha

Mình muốn mua đất trồng rừng khoảng 5 ha, giá càng rẻ càng tốt. Bạn có thì inbox mình nha
E chao anh.đất o ngoai nay gio rất biên đông.gia đất nhay lên rất nhanh theo may du an Điên nâng lương mặt trời.nên tim đất gia rê như nhưng năm trc la rất kho.voi gia đất rê thi chi con loai đất ma chua co so thôi anh.khi anh mua thi lam hợp đông tây voi chu đất.chi con loai đất nay thôi anh.nhưng dien tích cung không con nhiêu anh a.nêu anh quan tâm tôi loai đất nay thi e co the đưa a đi khao sát thực tê dê quyet đinh a

Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận

Back