Đầu ra chim trĩ

• Thread starter Traichimxubien
  • Ngày gửi
Các bác có knghiệm chỉ em cách tiêu thụ chim trĩ thương phẩm với. Em thây rất ngon giá họp lý ma sao tiêu thụ kem thế k biết.

Nói thịt ngon chứ nghĩ kỹ lại không ngon lắm đâu, thịt ít hơn gà, ăn nhiều lần dở hơn gà. Và chưa được mọi người quen ăn... Nên khó bán . ..

Noi thit it hon ga tuc la bac chua duoc truc tiep so sanh va chua duoc an roi.hi

Nói thịt ngon chứ nghĩ kỹ lại không ngon lắm đâu, thịt ít hơn gà, ăn nhiều lần dở hơn gà. Và chưa được mọi người quen ăn... Nên khó bán . ..
Trĩ chặt nhỏ, ướp gia vị cho lên vĩ nướng ăn ngon tuyệt bác à. Giòn và ngọt. Còn gà thì ăn rất là khô và dai. Thịt nó nhiều, xương nhỏ mà bác

Tôi có nuôi và cũng có ăn, cách đây hơn 10 năm , lúc con trĩ con bằng tiền với con chim cưỡng con ( 27.000$).

Tôi có nuôi và cũng có ăn, cách đây hơn 10 năm , lúc con trĩ con bằng tiền với con chim cưỡng con ( 27.000$).
Chắc ăn cái giá mắc quá nên không khen nổi...chứ giờ chim trĩ với gà giá sát nhau thì con ăn con chim chứ ăn gà làm gì!

Bac noi chian rat ngon haha. Noi vay thoi chu minh nuoi co e dau.

Ma ai biet cho ban chim tri xanh k

Nhà e có trĩ đỏ thương phẩm, anh chị nào chỉ giúp em đầu ra với ạ.

Chấp nhận nuôi loại này anh nên chăm chỉ và dày mặt chút để tìm đầu ra, chủ yếu chào hàng ở các nhà hàng nếu bán thịt nhưng khổ lắm, họ không có chỗ nhốt cứ gọi mình chạy suốt kể cả trưa nắng( Cái này phải gọi do bọn nhậu bị khùng 1,2h trưa cũng nhậu), nếu chăm chỉ chút cũng ko lo mấy đâu. bán tận nơi nuôi tận gốc cũng ngon cơm. hiện nay mình bớt nuôi thương phẩm rồi, nuôi 50 mái đẻ vài chú cồ thoi (nuôi ít cồ cho đỡ tốn, chủ yếu có cồ đạp nó phát cho nó khoái đẻ thôi - người cũng vậy mà), chủ yếu bán trứng ngon cơm hơn, bán mấy quán cháo dinh dưỡng cho trẻ em đó. ở đó vàng mà cho con ăn tốt họ cũng mua nữa là trứng chim. Chúc anh thành công

ừ xa quá, bác ở huyên nào vậy. Tại mình cũng có mấy thèng cu bạn học ở thanh hóa nên cũng nghe qua sơ sơ các huyện.

Back