Đầu tư nông nghiệp Làm gì để kiếm 10tr

Thiết bị làm giá đỗ - Lu nhựa làm giá đỗ của Thiên Phúc
Cơ sở ép thổi nhựa Thiên Phúc chuyên ép thổi các sản phẩm nhựa dân dụng,

Chậu hoa nhựa, phụ kiện rèm vải
Lu nhựa làm giá đỗ bằng nhựa HDPE dẻo.
Lu Nhựa làm giá đỗ có trọng lượng 1,45kg.
Lu nhựa rất bền, cứng.
Lu nhựa làm giá đỗ rất nhẹ, bèn, khó vỡ bể so với lu xành.
giá 1 chiếc lu làm giá : 85000
Điên thoại: 0907557409 - 0868901070
Website: sieuthinhuasaigon.com
Email: sieuthinhuasaigon@gmail.com
địa chỉ : 221/76c Đông Thạnh - Hóc Môn - Tphcm

Mình nghĩ làm nông nghiệp để kiểm 10tr với số vốn và diện tích như của bạn không khó bạn ah. Mình hiện đang đi làm nhà nước mình cũng làm thêm về nông nghiệp bạn ah. Nhưng do thông tin bạn đưa ra chưa cụ thể. Bạn ở đâu (vì thế mạnh từng vùng, từng mặt hàng bạn sản xuất ra có thể bạn được không, khí hậu loại vật nuôi, cây trồng đó có phù hợp không bạn ah). Mình khởi nghiệp năm 2013 với số vốn khoảng 20tr thôi. Chúc bạn thành công nhé

cunhan

Cà rốt xuất khẩu
Tình hình là mình có mảnh đất 2.000m2. Gần khu dân cư, gần nhà đang ở, có điện,nước giếng,nhà ở,rào, đất thịt,...với mảnh đất 15.000m2 xa khu dân cư,gần đường lớn, có nước theo mùa vụ, có điện, có nhà ở, đất sỏi,... Hai mảnh cách nhau 10km. Mình có vốn khoảng 200triệu. Có xe tải 2,5 tấn.
Mọi người có thể chỉ cho mình làm gì để có thể kiếm được khoảng 10 triệu/ tháng từ năm thứ 2-3 được không vì mình thích nông nghiệp mà không biết làm sao cho có lãi.
Bạn có thể trao đổi với mình qua email: cunhanvn@gmail.com minh có thể tư vấn thêm cho bạn

nhinvenongnghiep

Nhà nông tập sự
tôi tư vấn trồng một loại cây cam kết o mất trộm.
Cây gì vậy bạn? Thị trường có ưa chuộng ko bạn?
[DOUBLEPOST=1490783431,1490783262][/DOUBLEPOST]M
Mình nghĩ làm nông nghiệp để kiểm 10tr với số vốn và diện tích như của bạn không khó bạn ah. Mình hiện đang đi làm nhà nước mình cũng làm thêm về nông nghiệp bạn ah. Nhưng do thông tin bạn đưa ra chưa cụ thể. Bạn ở đâu (vì thế mạnh từng vùng, từng mặt hàng bạn sản xuất ra có thể bạn được không, khí hậu loại vật nuôi, cây trồng đó có phù hợp không bạn ah). Mình khởi nghiệp năm 2013 với số vốn khoảng 20tr thôi. Chúc bạn thành công nhé
Mình cũng làm nhà nước bạn à nhưng ớn tới não rồi. Muốn về làm nông. Cũng bằng tuổi bạn. Mình ở miền trung bạn à.

Mình cũng làm nhà nước bạn à nhưng ớn tới não rồi. Muốn về làm nông. Cũng bằng tuổi bạn. Mình ở miền trung bạn à.
có nhiều mô hình họ làm được nhưng mình thì không, vậy bạn định làm gì thì nên nghiên cứu dựa trên thế mạnh của mình nhiều khi làm theo chẳng ăn thua đâu. Nhưng minh nuôi cá nước ngọt và trồng rau, mình ở Bắc Ninh không có biển nên cá nước ngọt người ta mua ăn nhiều, mình trồng rau vì dân số ở mật độ tương đương Hà nội vận chuyển dễ.

nhinvenongnghiep

Nhà nông tập sự
có nhiều mô hình họ làm được nhưng mình thì không, vậy bạn định làm gì thì nên nghiên cứu dựa trên thế mạnh của mình nhiều khi làm theo chẳng ăn thua đâu. Nhưng minh nuôi cá nước ngọt và trồng rau, mình ở Bắc Ninh không có biển nên cá nước ngọt người ta mua ăn nhiều, mình trồng rau vì dân số ở mật độ tương đương Hà nội vận chuyển dễ.
Ở mình cá đồng, rau cũng rẻ bạn à. Chỉ làm sao ra số lượng nhiều để thu lợi thôi.

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH