• địa điểm mua cám uy tín !

Thảo luận trong 'Hội Chăn nuôi Gà' , 23/12/12

1. greenheart Nhà nông nghiệp dư

Chào các bác trên diễn đàn ! em mới nuôi gà nên kinh nhiệm cám bã rất ít.Có bác nào biết địa chỉ nào bán cám gà,chim cút.. uy tín ở khu vực hà nội không ạ! gia lâm hay long biên càng tốt .Em xin chân thành cảm ơn các bác!:9^:

Đang tải...
    2. xe365vn

xe365vn Nhà nông nghiệp dư

Nghề nghiệp:
      kinh doanh
      mình ở Đống Đa cũng ko biết mua ở đâu

3. quanghunggiatrang

quanghunggiatrang Nhà nông nghiệp dư

Nghề nghiệp:
      kinh doanh
      uy tín thì mình nghĩ cứ mua cám của con cò cho chắc, thương hiệu nó từ lâu rồi và hình như nó liên doanh vs Pháp nên yên tâm, hoặc của cty nào nước ngoài ấy.

1 person likes this.
    4. greenheart

greenheart Nhà nông nghiệp dư

Nghề nghiệp:
      tự do
      Chào các bác! sau 1 thời gian tìm kiếm em đã mua được cám chim cút,gà .. rồi ah ! em cũng xin chia sẻ địa chỉ của em
      : Đường vào chợ Từ sơn -Bắc ninh- rất nhiều đại lý lớn-em mua 1 bao cám chim cút đẻ giá 260k/25kg (cám mỹ liên doanh).Cảm ơn các bác đã quan tâm !Chúc các bác chăn nuôi phát đạt :lol:

5. LOC GA

LOC GA Học làm nông dân

Chao cac bac theo kinh nghiem cua em thi nuoi ga thit cho an cam phai ket hop ngo, thoc .... thit moi ngon ma van chong lon , beo ma khong nhieu mo , cach phoi tron cac ban nen bat dau tu tuan thu 8, 10 tro di va tang dan ...cam on cac bac

6. Trancaonguyen

Trancaonguyen Nông dân nghèo

sai lầm lớn nhất là đây , con cò giờ là của masan việt nam rồi , cám con cò và cám anco nó cũng chung chung nhau thôi , hãng pháp kia đang thoái vốn gần hết rồi . con cò bây giờ không còn là con cò ngày xưa đâu .

7. Nguyen_ha_vy

Nguyen_ha_vy

Cám của công ty khatoco có tốt ko bà con. E định mua cám này mà ko piết thế nào đây ạ