• Dismiss Notice

Thảo luận ĐỒNG CHÍ NÀO NUÔI GÀ KHU VỰC ĐĂK LĂK ?.

Thảo luận trong 'Hội Chăn nuôi Gà' , 26/5/14

1. Đậu Sĩ Kiên Nhà nông nghiệp dư

Chào các đồng chí, Tôi mới tập tành nuôi gà ta thả vườn ở khu vực Cưmgar - Đăk Lăk, không biết có hội nào chưa, nếu có cho tôi tham gia với, học hỏi, trao đổi kinh nghiệm chăn nuôi, giá cả, mua bán, đầu vào, đầu ra.....

truongthon1989 thích bài này.
      Đang tải...
    2. TRẦN7-KC

TRẦN7-KC Nhà nông nghiệp dư

hê hê chào bác ĐẬU em cũng ở ĐAKLAK em ở CHƯ KUIN em cũng mới bắt đầu nuôi thôi. vui lắm số là em đang xây nhà rồi vô tình nhận nuôi 300 em KING303 thế là bỏ xây dở để vậy nuôi luôn hehe có hiệp hội nào thì cho em vô với...

truongthon1989 thích bài này.
    3. Đậu Sĩ Kiên

Đậu Sĩ Kiên Nhà nông nghiệp dư

Hình như giống King 303 là con giống của japfa phải không bạn, gà bạn nuôi được bao nhiêu tháng rồi. mình nuôi lứa thứ 3, mổi tháng tái đàn 500 chú. đang xây thêm chuồng nâng lên 1thang 1000 chú. thấy nuôi cũng vui, đầu ra của bạn có chưa? mình hiện vừa nuôi gà vừa đi bắt gà thịt. rất vui làm ưen với bạn.

4. OP Gà

OP Gà Nông dân nghèo

Nghề nghiệp:
      Chăn nuôi
      E lam dai ly con giong cho cong ty japfa . Ban con giong va ho tro dau ra cho nha chan nuoi . Em o tinh Dong Nai . cac bac co can them thong tin ve con giong hoac dau ra ga thit thi alo cho em . 0967899189 vũ . Thank

nguyenbuuquoc thích bài này.
    5. TRẦN7-KC

vậy là bác bao luôn từ chân tới cổ luôn hả bác>hehe
      em chưa có đầu ra đầu vào nào cả, gà em nuôn được 3thang rồi, theo bác gà tầm 1,7kg-1,8kg xuất được chưa? mà không biết dịp 5/5 này giá có lên không bác. bác cho em sdt nhé số của em đây 0919018180
      --- @ 31/5/14 ---

Last edited: 31/5/14
    6. Đậu Sĩ Kiên

Đậu Sĩ Kiên Nhà nông nghiệp dư

Giá gà ta dịp 5/5 này mình đang bắt giá 7.0000 đ/kg gà quy cách 1.1 - 1.6 kg trên 1.6kg đầu ra mình chưa có.nuôi 3 tháng mà 1.7 - 1.8 kg nuôi tốt quá.

7. tigonyeuthuong

tigonyeuthuong thuongyeutigon >"<

Nghề nghiệp:
      Làm thinh
      Bắt tay làm quen đồng hương cái nha! :D

hoducnguyen thích bài này.
    8. TRẦN7-KC

vậy là bác bao luôn từ chân tới cổ luôn hả bác>hehe. đúng rồi đó bác KING303 của jafpa đó bác. bác đang nuôi gà gì vâyj
      em chưa có đầu ra đầu vào nào cả, gà em nuôn được 3thang rồi, theo bác gà tầm 1,7kg-1,8kg xuất được chưa? mà không biết dịp 5/5 này giá có lên không bác. bác cho em sdt nhé số của em đây 0919018180
      đúng rồi king 303 là của jafpa đó bác. bác đang nuôi loại gà gì vậy b, em tinh xuống giống thêm mà chưa biết mua gà gì. bác tư vấn dúp em với nhé

9. OP Gà

OP Gà Nông dân nghèo

Nghề nghiệp:
      Chăn nuôi
      Ga 1,7- 1,8 la ok roi do ban . Hien tai ben cong ty japfa dang co giong ga ta long an tha vuon moi mang ma so la 504 . Giong moi nay cai thien ve van de suc khoe . Tieu ton thuc an it hon va mau long cung dam hon giong 303 cu . Thi truong chan nuoi ga ta tha vuon duoi dong nai minh dang rat chuong giong moi nay do ban

10. TRẦN7-KC

BẠN TIGON CŨNG Ở DL HẢ . RẤT VUI ĐƯỢC LÀM QUEN HIHI

11. tigonyeuthuong

tigonyeuthuong thuongyeutigon >"<

Nghề nghiệp:
      Làm thinh
      Đúng rồi! Tigon ở Cư - Kuin, hì..hội mình có nhiều thành viên Dak Lak quá!
      --- @ 31/5/14, Original Post Date: 31/5/14 ---
      OK bắt tay làm quen nha! Mà nói nhỏ nghe, Tigon hỏng có ở Đồng Nai đâu đó! hiii..

Đậu Sĩ Kiên thích bài này.