Đồng Nai-Bán heo rừng việt thuần chủng (mẹ rừng, bố rừng)

Đang là mùa điều. Chồn hương, nhím, heo rừng anh nào cũng thích!

Last edited:
Cho ăn toàn thức ăn có ngoài thiên ,thì chất lượng thịt lúc nào cũng tốt và không mất giá trị hoang dã của con vật hoang dã he he ,quá tuyệt rồi

Nhìn heo của bác Kỳ phê quá. Nếu bác có vận chuyển heo nhỏ ra Bắc cho khách hàng của mình, thì em xin bác gửi theo cùng cho em một đôi nuôi thử nghiệm nhé. Em ở Hà Nội. Cám ơn bác nhiều. Email của em là contact@plane.vn

Mít, heo rừng rất thích. Khi mua lại mảnh đất này đã có một vườn mít nhưng chất lượng trái thật sự khg ngon lắm! Nên... heo rừng là một giải pháp hợp lý!
[/URL]
[/URL]
[/URL]

Nước uống cho heo- lúc trước mình có xây máng xi măng cho heo tắm nhưng thất bại do heo khi tắm là ị bậy và uống luôn loại nước này nên rất mất vệ sinh. Hệ thống nước uống như thế này đảm bảo vệ sinh hơn!
[/URL]
[/URL]

Vận chuyển Heo rừng giống

các bác cho em hỏi: Làm thế nào vận chuyển Heo rừng giống ra Hà Nôị vơí số lượng ít. Có bác nào chuyển hàng cho em gửi theo với. Em muốn mua một đôi heo rừng giống của bác kynongdan

các bác cho em hỏi: Làm thế nào vận chuyển Heo rừng giống ra Hà Nôị vơí số lượng ít. Có bác nào chuyển hàng cho em gửi theo với. Em muốn mua một đôi heo rừng giống của bác kynongdan
Mình sẽ nhờ một vài khách hàng đã mua hàng của mình vận chuyển cho anh. Hẹn anh sau Tết. Chúc anh năm mới thành công!

Bài viết có nội dung tương tự

Back