Đồng Nai-Bán heo rừng việt thuần chủng (mẹ rừng, bố rừng)

chào anh kynongdan, do mới tham gia diễn đàn nên chưa biết nhiều về anh, nhưng hiện tại em đang muốn mở trang trại nuôi heo rừng, chồn, nhím, rất mong muốn tham quan và học hỏi kinh nghiệm thực tế từ anh.và khi mua con giống từ anh em có được sự hỗ trợ nào ko.
anh cho thông tin để em tìm hiểu thêm
thanks anh

Chào bạn psy! Bạn đang ở đâu? Nếu thuận lợi rất mong bạn ghé thăm trại mình, rất mong được chia sẽ kinh nghiệm cùng bạn.

[/URL]

Last edited:
Up cho bác, nhìn trang trại bác em mê quá.Trang trại bác đầu tư lớn quá nhỉ. Bác có thể tính sơ sơ tiền chuồng trại là bao nhiêu không ạ?

Thực tế mình cũng không có con số chính xác. Nhưng nhân sự để xây dựng mình toàn dùng "cây nhà lá vườn" là các anh em đang chăm vườn cây bàng và cọ dầu của mình. Chủ trương của mình là tận dụng nguồn lực hiện có từ đất đai, cây trái hiện có, nhân sự .... Cám ơn bạn nhiều!

Anh cho em hỏi, nếu em vốn ít quá anh tính giá hữu nghị được không. Mới vô nghề nên vốn ít tính em ut sát giá bao nhiêu, em định mua 02 con cái và 01 con đực loại mới tách bầy.

Bác cứ ghé thăm trại đi, có đk thì đi tham quan nhiều trại rồi quyết định. Còn giá cả thì tùy trường hợp cụ thể mình sẽ tính! Cám ơn bác.
---------------

[/URL]

Last edited:
Bài viết có nội dung tương tự

Back