Đồng Nai-Cần mua 1 chú heo rừng thuần_làm nọc

• Thread starter linhtai
  • Ngày gửi
L

linhtai

Guest
tình hình là em có người bạn đang muốn tìm mua 1 chú heo rừng. (nói nhỏ_heo được bắt từ rừng nha)chưa thuần hóa cũng hôk sao, miễn là đừng bị thương nặng là ok. heo từ 15kg trở về thôi nha các bác.
Bác nào có thì gọi trực tiếp cho anh bạn em nha.
A.Được: 0909 83 96 87
Đông Hòa, Trảng Bom Đồng Nai
àhh mà giá mềm thôi nha các Bác hehe

Bữa sau anh Tài nhớ post tin mua bán ở box Mua Bán Chăn Nuôi nhé! Ở box Chăn Nuôi chỉ post các bài liên quan đến kiến thức, kỹ thuật chăn nuôi thôi. Đã chuyển dùm anh.

Bữa sau anh Tài nhớ post tin mua bán ở box Mua Bán Chăn Nuôi nhé! Ở box Chăn Nuôi chỉ post các bài liên quan đến kiến thức, kỹ thuật chăn nuôi thôi. Đã chuyển dùm anh.
xin lỗi các mod.....hok biết làm sao mà có sự nhầm lẫn như vậy nữa........xin lỗi!

tình hình là em có người bạn đang muốn tìm mua 1 chú heo rừng. (nói nhỏ_heo được bắt từ rừng nha)chưa thuần hóa cũng hôk sao, miễn là đừng bị thương nặng là ok. heo từ 15kg trở về thôi nha các bác.
Bác nào có thì gọi trực tiếp cho anh bạn em nha.
A.Được: 0909 83 96 87
Đông Hòa, Trảng Bom Đồng Nai
àhh mà giá mềm thôi nha các Bác hehe

tôi có một chú heo rừng đực (bảo đảm rặc 100%) nặng khoảng 18kg, đã nuôi thuần được 6 tháng, bị cụt một chân nhưng đã lành, bảo đảm không ảnh hưởng gì đến phối giống (đã phối giống được rồi), hiện nay heo rất hiền lúc cho ăn rờ, mó thoải mái. để khi nào tôi gửi ảnh lên cho

cụt là mất luôn hả Bác? chắc là cụt chân trước. dù cụt chân nào cũng kẹt àhh nha!. vậy khi phối thì chắc là khó khăn lắm đê?... up lên cho mau tìm thấy nà.

Bài viết có nội dung tương tự

Back