Dự Đoán Giá Gà Thịt Cuối Năm Nay.

• Thread starter hoangphivuvuv
  • Ngày gửi
anh em nuôi gà thả vườn thân mến. Ai có kinh nghiệm dự đoán thử giá gà thịt cuối năm nay có lên nhiều không và lên khoảng bao nhiêu.( gà Minh Dư và Phùng Dầu Sơn).

Last edited by a moderator:
80 ngày đã bán rồi á ? Thế thì gà non quá bán được bao tiền.

Mấy con gà lai lương phượng của mình gần 4 tháng đã đẻ trứng so. Chiều nay vào chuồng mà choáng :))

Hôm đi dự đám cưới ở Quảng Bình. gà nhiêu lắm. nhà nhà nuôi gà. Người người nuôi gà. Mà thịt gà chỉ cho chó ăn còn chê. nhìn hấp dẫn lắm. cắn vào thịt toàn nước. đi xem người ta nuôi như thế nào. 80 ngày đạt gần 2kg. bán đám cưới hay tiệc tùng được rồi. vãi luyện. Nuôi gà vậy làm mất hình ảnh con gà. thịt gà còn tệ hơn thịt vịt.
gà ta nuôi 5 tháng còn chưa muốn bán. ăn vào người ta nhổ ra mà bán cho ai

Gà bán cho dịch vụ nấu đám từ 1 - 1.2kg, Gà chưa chắt thịt thì làm sao ngon. Nhà có mấy chục con 1.5kg họ chê lớn. Đi đám tiệc nhiều nhưng hầu như khách chẳng ai thèm ăn thịt gà

Chỗ mình gà 4 tháng toàn bán đi hà nội. Đám cỗ thì toàn thịt gà ngon. Không như chỗ khác. Gà mình 4 tháng rùi mà chưa dc 2 kg trống. Buồn quá

gà của em nuôi 65 ngày đạt tb 1,8kg ,giá gà mía lai chỗ em là 80k/kg,ham qúa các bác ạ,giá còn lên theo tết

ĐỂ đẻ luôn. mua gà trống chọi tông về đạp mái. thoải mái gà con nuôi thịt
gà lai lai chọi bạn đang nuôi là như vâỵ à? con lai có mào giống bố chọi của nó không? nếu muốn gây giống tiếp thì lứa sau vẫn chọi bố+mẹ phượng à bạn?
gà của em nuôi 65 ngày đạt tb 1,8kg ,giá gà mía lai chỗ em là 80k/kg,ham qúa các bác ạ,giá còn lên theo tết
gà bạn là mía lai phượng à?

có lẽ Minh Dư hay gà Phùng gì cũng vậy tiêu tốn trung bình 2,4 thức ăn và phải nuôi sao cho càng nhanh càng tốt. Vâng.... Em nuôi gà Minh Dư 80 ngày trống trung bình được 1,9ký tới 2,4ký.

Bạn cho ăn như thế nào mà lớn nhanh vậy.
có lẽ Minh Dư hay gà Phùng gì cũng vậy tiêu tốn trung bình 2,4 thức ăn và phải nuôi sao cho càng nhanh càng tốt. Vâng.... Em nuôi gà Minh Dư 80 ngày trống trung bình được 1,9ký tới 2,4ký.

Chỗ mình là vậy mà. Thích trống hơn mái. Lứa sau mình tính nuôi nguyên trống. Chỗ mình gà giống nguyên trống đang là 16k chưa tiêm marek. Nói tới marek mà ức quá. Lần đầu nuôi mua về họ tiêm marek ko chuẩn giờ bị chết mấy chục con 4thang rồi. Buồn quá
bạn mua giống gà ta ở chỗ nào vậy

Bạn cho ăn như thế nào mà lớn nhanh vậy.
Mình cho gà ăn cả ngày lẫn đêm. Tính ra sẽ hao thức ăn hơn so với quy định, nhưng bù lại gà nhanh lớn hơn, xuất nhanh hơn và mau xoay đồng vốn bạn ạ.
Mình cho gà ăn cả ngày lẫn đêm. Tính ra sẽ hao thức ăn hơn so với quy định, nhưng bù lại gà nhanh lớn hơn, xuất nhanh hơn và mau xoay đồng vốn hơn bạn ạ.

Ăn đêm tới tận lúc bán á. Chỗ mình 4 tháng họ mới bắt
Mình cho gà ăn cả ngày lẫn đêm. Tính ra sẽ hao thức ăn hơn so với quy định, nhưng bù lại gà nhanh lớn hơn, xuất nhanh hơn và mau xoay đồng vốn bạn ạ.
Ăn đêm tới tận lúc bán á. Chỗ mình 4 tháng họ mới bắt
bạn mua giống gà ta ở chỗ nào vậy
Mình mua ở chỗ mình. Bạn ở nghệ an hỏi lam j.ga ta ở đâu chả có

80 ngày là mình xuất hết rôi
Bạn có lái gà nào chỉ giúp mình với. Hoặc có thể cho xin số điện thoại cũng được
Tôi ở Bình Dương mà không tìm được lái gà mua số lượng. Rất mong bạn có thể giúp cho
Cảm ơn bạn trước

Bạn có lái gà nào chỉ giúp mình với. Hoặc có thể cho xin số điện thoại cũng được
Tôi ở Bình Dương mà không tìm được lái gà mua số lượng. Rất mong bạn có thể giúp ch
anh nuôi nhiều khêng. Em thấy dưới BD lái lên tới đây mua lận đó. Em chỉ có mối thu mua bằng xe tải ở ĐX. A nt sđt qua đây em cho mấy mối thu mua bằng xe tải nha.
Chỗ mình gà lai họ đòi nuôi 4 tháng cho thịt dai thêm.chan ghê
Bạn nuội thì cứ đủ ký là xuất thôi. Cứ nói bấy nhiệu tháng thẹo họ thích. C

chứ đôi khi thật thà như bạn quá dễ bị thiêt.

anh nuôi nhiều khêng. Em thấy dưới BD lái lên tới đây mua lận đó. Em chỉ có mối thu mua bằng xe tải ở ĐX. A nt sđt qua đây em cho mấy mối thu mua bằng xe tải nha.

Bạn nuội thì cứ đủ ký là xuất thôi. Cứ nói bấy nhiệu tháng thẹo họ thích. C

chứ đôi khi thật thà như bạn quá dễ bị thiêt.
Số điện thoại 0908646803.
Một lần nữa anh cảm ơn em rất nhiều

Back