Dừa dứa giống

• Thread starter demenvn
  • Ngày gửi
Nghe anh nói cũng thấy cảm động , nhưng em đang ở Tp.HCM chỉ có một mảnh vườn nhỏ sau nhà chừng 30m2 thôi .Vậy anh có bán lẻ 1->2 cây không ? , cây trưởng thành cao chừng bao nhiêu , cao quá em không leo nổi -> nếu được em sẽ ủng hộ.
Cho em hỏi anh chỉ cung cấp duy nhất một loại giống dừa dứa đó à? Nếu còn hàng nào ngon cơm anh post lên hết đi để cùng share.

"Nghe anh nói cũng thấy cảm động , nhưng em đang ở Tp.HCM chỉ có một mảnh vườn nhỏ sau nhà chừng 30m2 thôi .Vậy anh có bán lẻ 1->2 cây không ? , cây trưởng thành cao chừng bao nhiêu , cao quá em không leo nổi -> nếu được em sẽ ủng hộ.
Cho em hỏi anh chỉ cung cấp duy nhất một loại giống dừa dứa đó à? Nếu còn hàng nào ngon cơm anh post lên hết đi để cùng share."

Mình có bán dừa ta, dừa lửa, dừa xiêm nữa...cây ko cao đâu khoảng tới eo của bạn là đã có trái rồi...yên tâm ha...bạn mua ít vậy...? sợ mình ko cung cấp được cho bạn....hiiiii::p

Last edited by a moderator:
Dừa dứa giống là nguồn kinh tế cao và là một loại cây trồng có tiềm năng...

hiện nay chổ anh còn bán lạoi dừa dứa đó nữa không vậy? nếu còn thì mail cho em kèm giá cả và ảnh của em nó qua dịa chỉ:
dinhspkt08@gmail.com
cảm ơn anh nhiều!

Back