Ếch bị mủ gan...các bác cứu e với

• Thread starter Huu Hieu
  • Ngày gửi
Ếch của em đã được 4tháng tuổi.mấy hôm nay e thâý tụi nó bỏ ăn..bắt đầu chết 2_3 con một ngày...mổ ra thì thấy ở gan có mủ...e có mua thuốc về trộn vào thức ăn cho ếch..nhưng cũng không ăn thua (vì ếch đã bỏ ăn)
Giờ giá ếch rất rẻ bán thì lỗ...không bán nó cũng chết...anh em nào có cách tư vấn giúp thằng em với..

Ếch 4 tháng tuổi thì cũng tới lứa bán được rồi bạn! Giá tuy rẻ nhưng cũng được trên 3 chục ngàn 1 ký thì lời ít chứ đâu có lỗ.
Giờ ếch bệnh bỏ ăn, bạn để càng lâu càng chết.

Ếch 4 tháng tuổi thì cũng tới lứa bán được rồi bạn! Giá tuy rẻ nhưng cũng được trên 3 chục ngàn 1 ký thì lời ít chứ đâu có lỗ.
Giờ ếch bệnh bỏ ăn, bạn để càng lâu càng chết.
Oh cảm ơn anh ạ.em củng đang neo giá khỏang 35nghìn là bán rồi..tại ở chổ em hiện giờ ngừơi ta chỉ mua có 25nghìn thôi à.hix.

Sao rẻ thế hả bạn . nhà mình giờ cũng chết mỗi ngày 5-6 con toàn ếch trên lạng mà o biết nguyên nhân . Mình đã cho ăn phòng trướng bụng và thay nước mới . Giá ếch chỗ mình là 60-70k/kg

Sao rẻ thế hả bạn . nhà mình giờ cũng chết mỗi ngày 5-6 con toàn ếch trên lạng mà o biết nguyên nhân . Mình đã cho ăn phòng trướng bụng và thay nước mới . Giá ếch chỗ mình là 60-70k/kg
ban o cho nao ma gia ech cao vay..minh o soc trang...ech dong luon..ma gia chi tu 45nghin den 60nghin

Back