• Dismiss Notice

Em Mới Khai Trương Cửa Hàng Cá Biển ở TP.HCM , Mong Các Anh Ủng Hộ

Thảo luận trong 'MuaBán Đá cảnh - cây khô Mỹ thuật' , 22/7/08

1. noobfun Guest

Không biết trong diễn đàn có huynh nào chơi cá biển không , thôi đăng đại vậy , cho anh em coi chơi
      Cửa hàng cá của em tuy mới mở nhưng lấy hàng tận gốc nên giá rất mềm , hy vọng nhận được sự quan tâm của mọi người ...
      Vì mới mở nên kỹ thuật nuôi chưa được xuất xắc lám , có huynh nào am tường về cá biển thì cho đệ thỉnh giáo nhé

Đây là San Hô Quạt

Em Chim Xanh kích thước hiếm có

Con Hoàng Đế này siêu to (chắc nó bị biến dị )

Con này là con Sao Băng (Đẹp tuyệt vời)

Em Hoàng Yến môi tím Hàn Quốc nè

Và còn rất nhiều chủng loại , mặt hàng phong phú chờ các huynh đến chiêm ngưỡng

Đảm bảo các huynh là giá của tiệm em rẻ hơn thị trường rất nhiều , tại vì mới mở nên rất cần nguồn tiêu thụ , đặc biệt là cho các trại cá khác , nếu lấy số lượng nhiều em có thể tính giá sỉ , cần cá hiếm thì đặt hàng , 3 - 4 ngày sau là có hàng .

Rất mong được tiếp đón các Huynh tại tiệm
      Tiệm cá cảnh Biển HOÀNG LONG
      634A Cộng Hòa , P. 13 , Quận TB , TP.HCM
      Điện Thoại : 090 3815 427 - Tường

Đang tải...
    2. huynhgia

huynhgia Guest

Trùi, đẹp dzậy mà còn kêu là yếu kinh nghiệm mới ghê chứ. Mà bạn có thể chia sẽ một chút thông tin về kỹ thuật nuôi ko, ví dụ như mình mua về thì phải nuôi ra làm sao dza? Thix mà ko dám mua.

3. noobfun

noobfun Guest

àh , nuôi cá biển thì theo mình nghĩ quan trọng nhất là nguồn nước , đầy đủ dinh dưỡng và vi sinh , 1 bộ lọc tốt là okie , chứ nuôi cá biển sợ nhất là vấn đề nấm thôi , dĩ nhiên cá biển thì chơi cực hơn cá nước ngọt , nhưhg bù lại 1 hồ cá biển trông rực rỡ sắc màu và sinh động hơn 1 hồ cá nước ngọt nhiều , theo mình nghĩ là như vậy , thanks bạn đã reply , rất mong được sự quan tâm của mọi người

4. qtam

qtam Guest

ủa, hình như mua bán san hô là phạt 5tr/vụ phải không nhỉ?

5. phuocbinh99

phuocbinh99 Guest

Sao không cho bảng giá kèm theo để anh em còn tham khảo có chơi được không . Thấy mê quá không biết giá cả như thế nào

6. cheznous

cheznous Guest

Góp Ý :
      Nè sẳn đây sao không chào hàng một vài loài cá để bà con tham khảo đến xem mua và giới thiệu người khác đến mua cá giùm bạn ........ chúc mua bán thành công. Rồi tôi sẽ có dịp đến tham quan rồi
      giới thiệu người khác đến mua cá giùm bạn thật nhiều ....

7. TRANHUUHAU

TRANHUUHAU Nhà nông chính hiệu

Nghề nghiệp:
      Chăn Nuôi

ủm hộ các Bác đắc hàng nhen .