em muốn làm 1 máy ấp trứng 50>>>100trung ai chỉ em với

• Thread starter truonggjang
  • Ngày gửi
em muốn tự làm máy ấp trứng mà em ko biết gì hết ai có lòng chỉ em với

em cần xem hình nửa. nhưng em o quê nên ko co máy fox ko biết có làm dc hok

Mình cũng đang định làm 1 cái, nhà có sẵn vỏ tủ lạnh nhỏ nhỏ. Nhưng mình ko biết mua đồ nghề ở đâu, mình ở miền Tây, có thể mua ở HCM, mình định xài dây maxo chứ ko dùng đèn, thấy nhiều bác đã làm nhưng ko ai nói mua đồ nghề chỗ nào. Bác nào biết chỉ mình với. Thanks!

miền tay la ở đâu thế
Miền Tây là khu vực Tây Nam Bộ đó bạn. Hiện tại thì mình đang ở Tiền Giang, mình đang chuẩn bị về Hậu Giang, Hậu Giang là quê mình.

Bạn vào trang aptrungga.com xem nhé. Có rất nhiều bài viết có ích cho bạn đấy :)

Xem ra cái vụ làm máy ấp trứng này nhiều anh em ko đam mê nên ko thấy nhiều đóng góp. Mình đang tìm hiểu để đóng 1 máy khoảng 300 trứng xài dây mayso tỏa nhiệt cho tiết kiệm điện mà bền, nhưng ko thấy tài liệu hướng dẫn, thật đáng tiếc.

chú trần lộc vân có tài liệu cũng dể hiểu lắm đó bạn, niếu bạn xem xong có g không hiểu thì dt 0972250889 cho chú ấy mình bảo đảm bạn sẽ làm được máy thôi, hồi trước mình cũng ham làm cái máy ấp lắm nhờ sự nhiệt tình của chú ấy và niềm đam mê của mình cuối cùng mình cũng sẽ có được cái máy do chính tay mình làm nên thôi, chúc bạn thực hiện được niềm đam mê hé.

Chắc kiểu này phải ghé qua trại chú vân mua ít gà giống rồi học hỏi về làm máy thôi/
Mấy bác cho em hỏi là từ Thị Xã Bình Long lên trại Chú Vân khoảng bao nhiêu km nữa vậy ?

Chắc kiểu này phải ghé qua trại chú vân mua ít gà giống rồi học hỏi về làm máy thôi/
Mấy bác cho em hỏi là từ Thị Xã Bình Long lên trại Chú Vân khoảng bao nhiêu km nữa vậy ?
Google map đi bạn ơi

từ bình long đi đúng 40 km là đến trại gà đầu tiên của chú.và củng là xưởng lắp ráp dụng cụ điện tử nông nghiệp luôn

NEU DUOI QUE AP 50 100 TRUNG
KO CẦN MUA FOX LÀM ĐƠN GIẢN HIỆU QUẢ
ĐỂ MÌNH TÌM LINK RỒI UP CHO BẠN SAU
THIỆT HẠI TẦM 200K THÔI

Back