• Chú ý : Chuyên mục Cây thuốc nam chỉ dừng lại ở mức độ tìm hiểu và tham khảo.Không được tự ý sử dụng khi chưa có ý kiến của thầy thuốc.

Em ốm quá, có bài thuốc nào giúp tăng cân không???

whydouble51010

Nhà nông tập sự
Tình hình là em 26t, cao 1m7 mà nặng có 42 kg, buồn não ruột, gầy quá ảnh hưởng không nhỏ đến công việc và tình duyên, các bác trên diễn đàn nhà mình có ai biết bài thuốc nam nào giúp ăn ngon, ngủ khỏe, hấp thụ dinh dưỡng tốt không giới thiệu em với, mấy cái sữa tăng cân em dùng không có hiệu quả

greenheart

Nhà nông tập sự
Theo mình bạn đến trung tâm thể hình đi ,tập đều 6 tháng là nên ầm ầm.Trước mình có cậu bạn cũng bị còi nó đi tập hơn 1 năm người to như con tịnh.Muốn cơ thể hấp thụ thì mình phải vận động để tiêu hao năng lượng đã.
Còn muốn nhanh đói ,ngủ khoẻ thì mỗi bữa cơm làm mấy chén táo mèo ngủ tít lắm sáng dậy bụng sôi ầm ầm.Nhưng hình như táo mèo thì lại giảm cân thì phải hehe.^_^

caunoithuongmai86

Công Ty TNHHSX&DVTM Tân Hương Đức
bác có thể dùng mấy loại thuốc nam này uống thay trà hàng ngày đảm bão ăn ngon ngũ khõe nhé , diệp hạ châu , củ gobo ngưu báng .

9xkhoinghiep

Nhà nông chuyên nghiệp
Ối trời! Zậy là nhìn bạn chắc như người siêu mỏng nhỉ. Bạn mà tập tạ chắc biến thành người tàn hình lun quá. :)).

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH