Bán Gà Ai Cập 3 máu tại Đồng Nai - TP HCM

• Thread starter ngoctuan128
  • Ngày gửi
vậy bạn chuyển cho mình vào thành phố quận 8 đc ko?
Mình mua 20 gà máy con va 2 gà con trống Loại 2 : Gà 1 tuần tuổi 20k/con.
vậy bạn lấy gà nào vậy, có gi lien hệ trực tiếp nhé bạn.

nuôi gà

mua 30 con có ship đi gia lai không bạn ,chỉ nuôi lấy trứng ăn thôi không nuôi công nghiệp đâu bạn .

cho em hỏi gà có ưu điểm gì,nuôi đẻ hay thịt vậy bác,em ơ tan phú đang muốn mua gà thả vườn

mua 30 con có ship đi gia lai không bạn ,chỉ nuôi lấy trứng ăn thôi không nuôi công nghiệp đâu bạn .
30 con gui thi ton tien xe lam ban ah, ban lay dc 100 thi minh gui di cho ban.

cho em hỏi gà có ưu điểm gì,nuôi đẻ hay thịt vậy bác,em ơ tan phú đang muốn mua gà thả vườn
Ga nay nuoi lay trung ban ah, neu o gan minh thi len nha coi ga va bat luon. ga nay la ga tha vuon do ban.

Last edited by a moderator:
Mua trứng

Bạn có thế bán trứng giống gà ai cập cho mình được không , mình ở tận Gia Lai lận ,mình mua về trên này nhờ máy ấp cũng được ,chứ vận chuyển con đi xa về mất sức chết hết , mình mua khoang 100 trứng đóng thùng bạn gởi xe khách miền đông dễ hơn ,chủ yếu trứng có trống là được ,mình đang thích nuôi thử lấy trứng thôi .

Bạn có thế bán trứng giống gà ai cập cho mình được không , mình ở tận Gia Lai lận ,mình mua về trên này nhờ máy ấp cũng được ,chứ vận chuyển con đi xa về mất sức chết hết , mình mua khoang 100 trứng đóng thùng bạn gởi xe khách miền đông dễ hơn ,chủ yếu trứng có trống là được ,mình đang thích nuôi thử lấy trứng thôi .
Ban nhan hang o sai gon thi gui tien sau cho minh, con nhan o Gia Lai thi gui tien truoc vi minh gui toi gia lai cung dc nhung gui xe khach. co gi lien he truoc tiep nhe ban.

mình hỏi mua trung có bán không bạn,vì xa quá nên mua trứng về cho ấp , mình chịu tiền xe mà .

Back