Bán Gà bổn lai mỹ - Nọc My VIP => bán gà con

• Thread starter Raymond
  • Ngày gửi
R

Raymond

Guest
Hi anh em

Anh em có nhu cầu gà con của 2 cặp gà này thì pm mình nha:

view
[/URL] [/IMG]

Thông tin sợ lược:
Gà bổn: Cha lai mỹ 50 nặng 2.7kg win 2x đá tiền lớn, mẹ 2.3kg bổn chà như peru
Gà Mỹ rặc: Cha chuối vàng F1 năng 2.4kg, mẹ mỹ đen nhập 1.7kg, lúc đẻ lên gần 1.8kg
Cần thông tin thì pm 0986 553328 nhé
Nhà ở Dĩ An- Bình Dương ( Đường Trần Hưng Đạo, trong hẻm quán Cháo Môn )
Tks anh em ủng hộ và up phụ

Mình muốn chơi gà tre, anh có gà mái hay trống đẹt tầm 1k4 trở xuống thì PM mình nha.

Gà con 100% mỹ hiện hết hàng
Gà lai con của trống nọc điều và mái bổn thì nhà còn 5 em hon 1 tháng tuổi : 200k/em

Mình muốn chơi gà tre, anh có gà mái hay trống đẹt tầm 1k4 trở xuống thì PM mình nha.
Khi nào có sẽ pm bạn, vì gà mình toàn trạng lớn nên khó kiếm gà đẽn :botay:

up tip, anh em ủng hộ nghen
Thông tin vừa nhận dc của Long Bình Phước:
Em gà lai 50 chuối trắng chân xanh bổn của mình win 4x trong 1 ngay trong dàn nạp :9^:

chào anh Raymond! tôi là người nuôi gà chung với Long Lộc Ninh - Bình Phước đây.Tôi tên Minh 28t . Con gà Chuối đó biệt danh là Chuối mặt quỷ đá ăn 4X 1 ngày trước 30/4 nó đang nuôi chế độ đá trong vòng tuần này có thể ra trận. Thật sự lối đá con gà không hay nó chỉ được cái đá tốc độ và bo lớn nên ăn trong giàn nạp.

chào anh Raymond! tôi là người nuôi gà chung với Long Lộc Ninh - Bình Phước đây.Tôi tên Minh 28t . Con gà Chuối đó biệt danh là Chuối mặt quỷ đá ăn 4X 1 ngày trước 30/4 nó đang nuôi chế độ đá trong vòng tuần này có thể ra trận. Thật sự lối đá con gà không hay nó chỉ được cái đá tốc độ và bo lớn nên ăn trong giàn nạp.

Hihi vậy theo anh gà hay là gà thế nào, xổ hay vô cựa bị người ta giết chết hay là xổ dở mà tròng cựa lụm tiền :bang:

Ăn trong dàn nạp, làm liên tiếp 4x là gà quỷ rùi đó :wacko:

chúc cả nhà 1 tuần mới vui vẻ và thật nhiều may mắn.....................

Ah ma anh gatapgay hinh nhu luc trc anh qua mua ga di voi Le Phan phai ko?

Last edited by a moderator:
view
[/URL][/IMG]

Gui Long Binh Phuoc

--------

Up la con gà lên nóc nha kaka

Last edited by a moderator:
Up cái, hết gà con rùi, anh em tham khảo qua tháng sau mới có gà tiếp :9^:

Back