gà chết dột ngột

• Thread starter hoanghoa
  • Ngày gửi
AC giúp em với gà em dc 1 tháng cứ lăn dùng ra chết như bị dịch tả vậy ko hiểu vì sao mà mổ ra kiểm tra ko phải dịch tả mà thương hàn cũng ko cứ 1 dến 2h lai chết môt hoac vài con ko biết vì sao ai giúp em với nào:1^::1^::1^::1^::1^::1^:

Bạn phải nói rỏ triệu chứng, màu phân, biểu hiện như thế nào thì mọi người mới giúp bạn được chứ.

Bạn phải nói rỏ triệu chứng, màu phân, biểu hiện như thế nào thì mọi người mới giúp bạn được chứ.

no1 tự dung ủ rã rồi lăn dùng ra chết chân thì khô mà vẫn ăn bình thường em ko biết bị gì nữa mua thuốc cầu trùng uống ko khỏi mua thuốc trị khô chân cũng ko dc luôn phân thì bình thường ko có gì khác cả:mellow::mellow::mellow::mellow::mellow::mellow::mellow:

Dịch tả rồi bạn nhé, mua vaccin New chủng M về chích cả đàn. Kết hợp cho uống Ampi-Col+ men tiêu hoá nhé

no1 tự dung ủ rã rồi lăn dùng ra chết chân thì khô mà vẫn ăn bình thường em ko biết bị gì nữa mua thuốc cầu trùng uống ko khỏi mua thuốc trị khô chân cũng ko dc luôn phân thì bình thường ko có gì khác cả:mellow::mellow::mellow::mellow::mellow::mellow::mellow:
Tớ không bàn luận về gà của bác nhưng có con gà nào chân ướt sao?Mà bác phân biệt ướt khô thế nào?

Up hình lên cho ae thấy để dể đoán bệnh nhé bạn.

Bạn xem xem trong chuồng có chật chội nóng nực ko, hay là bí hơi quá, ...v...v...

Back