Gà con bị sao

0975072114

Nhà nông tập sự
Đàn gà em hôm nay đã 20 ngày tuổi.Hiện tại chúng hoạt động bình thường.Ăn uống bình thường có vài em đi cầu nhưng đang khắc phục.Trong đàn xuất hiện vài em cổ cứ rụt lại nhưng vẫn ăn uống bình thường.Nhưng chúng lại chậm phát triển so với các con khác rõ rệt.Hình ảnh của 1 số em\

Chú này cứ rụt cổ mãi và không lón được chỉ = 1/4 con khác

Các bác tư vấn giúp em.Có loại thuốc nào sử dụng ở vấn đề này không

truongvinh86

Nhà nông nghiệp dư
gà bạn chắc thiếu nhiệt vì dc thả ra môi trường ngoài sớm.....lẻ ra nên úm chúng đảm bảo hơn....nhiễm lạnh nên gà con dể mắc bệnh hơn....cẩn thận thương hàn bạch lỵ..

Đàn gà em hôm nay đã 20 ngày tuổi.Hiện tại chúng hoạt động bình thường.Ăn uống bình thường có vài em đi cầu nhưng đang khắc phục.Trong đàn xuất hiện vài em cổ cứ rụt lại nhưng vẫn ăn uống bình thường.Nhưng chúng lại chậm phát triển so với các con khác rõ rệt.Hình ảnh của 1 số em\

doi voi con ga nay thi ban len vat di de ko anh huong den con khac.

TienChip

Nhà nông nghiệp dư
Đầu tiên nghi nó bị lạnh hoặc dính mưa. cũng có thể ra ngoài vườn sớm quá ( trước 8h sáng ) là rụt cổ
Hai là phân ướt dính đít .
và lời khuyên bổ ích là hãy cách ly ra đi. vì nó sẽ ra đi trong 2 ngày tới. thậm chí lây cho em khác :(

haha,bi binh gumboro roi`
mua khang thê ve` chich cho no voi chat điên giai cho uong nhe,voi đuong gulo

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH