GÀ ĐÁ

• Thread starter Trần Văn Hở
  • Ngày gửi
Xin hỏi mình có con gà đá rất nhiều độ giờ hơi bị già đỗ mái có được ko các bác ?

gà đẹp nhưng hình như nó quá già rồi phải ko a???...gà này đổ mái cũng ok rồi......hình như nó có ấn thiên hả a hình nhìn k rõ

Gà này ko còn đá đc vẩy gà thật hoàng hảo, nó bất bại nên mình cưng quá ko cho đá 2 mùa rồi, thành tích nó ko ai tinh cả nên mình ko dám nói ra đó

gà này tuy già nhưng chắc còn xx được mà!gà đẹp nếu bạn chê mình mang về cho nó ở cùng mấy bé tin nhà mình chắc nó cũng cố hết sức thui!hihi

Con gà cú có tam tài án thiên và mai hoa đóng ngay cựa thì như Quan Vũ quá ngũ quan trảm lục tướng. Gà này tìm mái tơ bổn bang tốt mà thả nọc rồi lại đồng huyết gà cha với mái con đời F1 thì có thể sẽ tìm lại được gà con F2 có thế đá giống cha. Gà cú hay xưa nay cũng hiếm thấy. Trước đây chỉ có bổn gà cú chân xanh của giáo Tuấn Gò Công là có tiếng mà thôi. Nhưng nay thì nghe nói cũng thường rồi...

Con gà này nếu bác biết 1 chút bí quyết nuôi sẽ thành gà Cú Đế có 1 không 2 đó!

có bác nào vui với chú gà 750g này ko ?

Last edited by a moderator:
Không ngờ bác Ngusa cũng rành về gà đá nữa.Chắc phải nhờ bác tuyển giùm vài em về làm giống thôi

mình cũng hay đổ gà già, ra con cung binh thường hà, người ta nói gà già đổ ra con sẽ to con hon cha cua nó mình cũng thấy vậy, niếu gà bạn hay thì kiếm mái tơ đổ đại thử xem sao.mình cũng không rành về gà đá lắm có gì thông cảm nhe bạn.

Back